Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Tai nạn xảy ra thì rất đau lòng cho các nạn nhân , mình nghĩ dù biết là không ai muốn nhưng phải lên án mạnh mẽ việc chạy ô tô ủi sau tới dù bất cứ lý do gì .
- Nếu ta tìm lý do để thông cảm thì bất cứ tội ác nào trên thế giới này cũng có lý do để mà thông cảm .
- Giờ ra đường lo trước sau phải trái , chạy xe ôm taxi thì lo hành khách làm bậy , làm hành khách thì sợ tài xế làm bậy .
Cần nghiêm minh thì mới có thể có thể có xã hội an toàn được, không thể khác được .
Do đó ở Việt Nam ta như mấy anh ở trên muốn có dịch vụ gọi tài xế chạy xe về thì nghe chừng thì hay nhưng có dám giao trứng cho ác ko , em đến quán nhậu mà giao chìa xe cho bảo vệ chạy là ớn lắm rồi nêu tình thế quá bắt buộc mới giao thôi . Còn lúc xỉn khật khừ mà bảo giao xe là 1 bác nào lạ hoắc chạy thật niềm tin rất thấp, chưa kể nếu đó là mợ lúc xỉn mà giao người và xe cho người lạ thì về xe có thể còn nguyên chứ người thì hên xui lắm :D.

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
RIP nạn nhân!
Hệ quả việc ít lái xe, mang giày cao gót khi lái. Đang say sỉn kết hợp các yếu tố nêu trên = thảm hoạ!

Hạng F
3/10/15
9.832
12.099
113
Chiếc 5 series hình như lái mát tay lắm hay sao ấy mà rất nhiều tai nạn trên thế giới ở tốc độ cao với cái con này.

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
15/6/17
867
919
93
thông tin trên mạng đang lan truyền,, không có bằng lái, hay là bằng lái giả gì đó.
:eek::eek::eek::eek::eek:

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
17/9/18
122
21
18
30
sao có cầu vượt mà bả ko leo lên rồi tự bay xuống đất thì đỡ chết người oan, ca này mình đi xe máy thì cũng chết, làm sao biết tên lửa tới từ phía sau mà tránh đc
Bả tông từ sau thì còn cơ hội sống xót chứ như kiểu bác nói lên cầu rồi tự bay xuống đất lúc đó cả chiếc xe tấn mấy đè lên loạt xe máy chờ ở bên dưới thì chết còn thảm hơn bác à :(

Hạng B2
17/9/18
122
21
18
30
mình hay nói với anh em . nhậu nhất định là ko chạy xe. nhậu xỉn mà lái xe thì có thể đánh đổi cả sự nghiệp và cuộc sống đó.
Còn mình nói thật trước giờ có nhậu đi chăng nữa thì cũng biết chừa đường mà về, tự lượng sức mình, đến mức giới hạn nào đó là ngưng ngồi 8 cho ra hơi bia rồi bon bon về nhà thôi :D