Tập Lái
4/8/19
0
0
0
23
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận 9
Địa chỉ
359 Đỗ Xuân Hợp
Số điện thoại
0935902389
Giá
100000000
Chiếc váy cưới trong mơ của bạn không phải làm hỏng ví của bạn. Nếu bạn không có ý định giữ chiếc váy cưới của mình như một vật gia truyền, tại sao bạn không thuê một chiếc thay thế? Trước khi bạn đi sâu, đây là một số điều mà bạn nên xem xét.

Những lợi ích của việc thuê một chiếc váy cưới là gì?
Tôi nên cân nhắc gì khi thuê váy cưới?

1. Cắt giảm chi phí

Thuê váy cưới của bạn cắt giảm một nửa chi phí. Mặc dù tự làm váy cưới từ đầu có thể có giá khoảng 1.000 đô la hoặc thậm chí nhiều hơn, cho thuê váy cưới bắt đầu từ khoảng 75 đô la, và thậm chí những chiếc váy thiết kế đắt tiền sẽ chỉ có giá khoảng 500 đô la. Trên hết, nhiều dịch vụ cho thuê trang phục bao gồm các đặc quyền khác nhau với phí của họ, chẳng hạn như dịch vụ cho thuê trang sức và làm sạch.

2. Đa dạng hơn

Hầu hết các cửa hàng áo cưới không mang nhiều loại váy vì sợ rằng họ sẽ không bán. Cho thuê váy cưới, tuy nhiên, có thể cung cấp nhiều lựa chọn hơn để lựa chọn.

3. Tiết kiệm không gian

Không phải cô dâu nào cũng có đủ không gian để giữ váy cưới. Nếu bạn có kế hoạch biến nó thành một vật gia truyền để truyền lại cho con gái hoặc con dâu của bạn, bạn cần phải cam kết thường xuyên vệ sinh và bảo trì. Điều này có thể sẽ tốn nhiều thời gian và chi phí hơn bạn nghĩ.

may váy cưới bao nhiêu tiền

Cho thuê váy cưới đang trở nên phổ biến gần đây và bạn có thể tìm thấy nơi gần nhất trên Bridestory. Họ không chỉ cung cấp váy cô dâu mà còn cung cấp váy cocktail cho buổi tiệc sau bữa tiệc hoặc các dịp đặc biệt khác của bạn. Giá cả khác nhau, vì vậy bạn có thể điều chỉnh trang phục theo ngân sách của mình cho phù hợp. Hãy xem The Silk, The Dresscodes Bridal, Lamiik Bridal, Exme Gallery, Enchanted Gown, Gaia, và U & Couture cho một số lựa chọn tuyệt vời.
may váy cưới đẹp ở sài gòn

Điều gì làm nên một chiếc váy cưới chất lượng cao?

Trước khi đưa ra quyết định hoàn toàn dựa trên diện mạo của một chiếc áo choàng, bạn cần đánh giá chất lượng của nó. Đi qua danh sách kiểm tra dưới đây để giúp bạn xác định xem một chiếc váy cụ thể có được làm tốt hay không.