Thảo Luận Chung Tổng hợp : Cầm lái Sedan

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Những đường cong mềm mại của thân xe không cản trở cá tính "máu lửa" của người cầm lái ....

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
tài không cần biết luật giao thông!
vạch phân chia làn đường ở giây thứ 8 đến 25 là vạch gì vậy các bác?
2 vạch đôi liền hay vạch đứt nét vậy bác?

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.499
113

Một trong hai thứ cũ còn sót lại?

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Những đường cong mềm mại của thân xe không cản trở cá tính "máu lửa" của người cầm lái ....
bác cho e hỏi tí:
1/ những trường hợp bác bị tạt đầu thế ngoài đạp phanh thì bác có bóp kèn k? vì clip có nhạc nên e k biết. nếu bác k bóp kèn thì bác thật là kiên nhẫn và bình tĩnh.....
2/ cam bác hình như k có gprs, thế có bất tiện gì k bác?

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
tuần trc đi mũi né cũng thấy vạch này...hơi khó hiểu bác ạ. nhưng hình như cũ là vạch đôi nay xoá thành vạch đứt vì thấy xe khách vượt ầm ầm!

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
bác cho e hỏi tí:
1/ những trường hợp bác bị tạt đầu thế ngoài đạp phanh thì bác có bóp kèn k? vì clip có nhạc nên e k biết. nếu bác k bóp kèn thì bác thật là kiên nhẫn và bình tĩnh.....
2/ cam bác hình như k có gprs, thế có bất tiện gì k bác?

tuần trc đi mũi né cũng thấy vạch này...hơi khó hiểu bác ạ. nhưng hình như cũ là vạch đôi nay xoá thành vạch đứt vì thấy xe khách vượt ầm ầm!
1. Chỉ nhấp phanh giảm tốc nhường thôi, không sử dụng còi
2. Không có GPS, nhưng cảm thấy không cần thiết lắm
3. Vạch sơn đúng là cũ (trước là vạch đôi, nay là vạch đứt), do không xóa hết nên khi chạy qua nhiều người sẽ phân vân.

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
1. Chỉ nhấp phanh giảm tốc nhường thôi, không sử dụng còi
2. Không có GPS, nhưng cảm thấy không cần thiết lắm
3. Vạch sơn đúng là cũ (trước là vạch đôi, nay là vạch đứt), do không xóa hết nên khi chạy qua nhiều người sẽ phân vân.
có lẽ tuổi e còn kém hơn bác rất nhiều và cái não e nó nóng hơn bác. nhưng thật sự e chưa thể "ngộ" ra đc cái cách bác "Chỉ nhấp phanh giảm tốc nhường thôi, không sử dụng còi".....e thật sự bái phục....!