Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12
RE: Tổng Kết & Rút Kinh Nghiệm Caravan Từ Sông Tiền Đến Núi Sam

Em tèo rùi bờm ơi.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Em không thèm rượu nhưng mà thèm "dê" thì có tham gia được không bác bờm ới ời ơi:D:D:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Em không thèm rượu nhưng mà thèm "dê" thì có tham gia được không bác bờm ới ời ơi
được chứ , nhưng quỷ đỏ phải kiếm người trợ giúp , cứ tới tour thì người kế bên uống double thôi ?? hehehehe

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: Duy siena

Em không thèm rượu nhưng mà thèm "dê" thì có tham gia được không bác bờm ới ời ơi
được chứ , nhưng quỷ đỏ phải kiếm người trợ giúp , cứ tới tour thì người kế bên uống double thôi ?? hehehehe

Vậy em chọn bác hén. Bác ráng giúp em kèo này em sẽ hậu tạ bác sau:D:D:D

Hạng B2
21/5/07
181
0
0

@Duy siena : Bác bị Quỷ đỏ cho vào bẫy rồi.

Hạng B2

đường đi đến quán dê Hai Cuộc như sau:
các bác đi đến Ngã 5 Chuồng chó, sau đó hoặc là đi theo đường Nguyễn Thị Nghĩ hoặc đường Nguyễn Oanh để ra đường Phan Văn Trị. nếu các bác đi đường Nguyễn Thị Nghĩ thì khi ra đến đường Phan Văn Trị quẹo phải đi khoảng 200m bên tay trái có cái ngã 3 em không nhớ khúc đó có phải là đường Nguyễn Huy Điển hay không nữa. rồi sau đó đi đến bùng binh nhỏ thì quẹo phải theo đường số 20 vào chung Cư Hà Kiều.
các bác cứ chạy vào tận cùng phía bờ sông rồi quẹo trái sẽ thấy quán dê Hai Cuộc. khu vực này đỗ xe thoải mái luôn
em sẽ post hình theo thứ tự nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: muon_mua_xe

@Duy siena : Bác bị Quỷ đỏ cho vào bẫy rồi.
Anh có tham gia chứ ạh? Nếu có thì em chọn cả anh lẫn bác Duy Siena luôn.:D:D:D

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Tuấn béo đọc tên "đường lộn" làm AE khó tìm lắm

mà mần trên GE đi cũng khó nữa
thôi thì mạn phép Tuấn Béo cho tớ mần lại trên Ozi cho bà con dễ tìm
tớ cũng hổng chắc có chính xác chỗ Hai Cuộ hay không ( vì không có Lat/Lon) nhưng gần đúng theo chỉ dẫn của Tuấn béo thì chắc chắn

Tổng Kết & Rút Kinh Nghiệm Caravan Từ Sông Tiền Đến Núi Sam

OK, tớ 1 ghế, sẽ đúng giờ

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: 52t6954

đường đi đến quán dê Hai Cuộc như sau:
các bác đi đến Ngã 5 Chuồng chó, sau đó hoặc là đi theo đường Nguyễn Thị Nghĩ hoặc đường Nguyễn Oanh để ra đường Phan Văn Trị. nếu các bác đi đường Nguyễn Thị Nghĩ thì khi ra đến đường Phan Văn Trị quẹo phải đi khoảng 200m bên tay trái có cái ngã 3 em không nhớ khúc đó có phải là đường Nguyễn Huy Điển hay không nữa. rồi sau đó đi đến bùng binh nhỏ thì quẹo phải theo đường số 20 vào chung Cư Hà Kiều.
các bác cứ chạy vào tận cùng phía bờ sông rồi quẹo trái sẽ thấy quán dê Hai Cuộc. khu vực này đỗ xe thoải mái luôn
Đường Trần Thị Nghỉ bác ạ [8|]
Đi đường Trần Thị Nghỉ ra gặp Phan Văn Trị quẹo trái nhé các bác [8|]

@các bác hội Ford: Em mượn đất của các bác, các bác khg mắng em là em mừng gồi:D:D:D

Em thấy đi như vầy dễ nhứt nè các bác:

Đi xuyên qua Công viên Gia Định....băng thẳng theo Nguyễn Thái Sơn....gặp ngã tư Dương Quảng Hàm thì rẽ trái...đi qua Điện lực Gò Vấp...cứ đi thẳng chính xác 800mét từ ngã tư Dương Quảng Hàm - Nguyễn Thái Sơn sẽ gặp cây xăng Lan Anh bên tay phải, đối diện là cây xăng Quân đội bên tay trái....vừa qua 2 cây xăng này là đường số 20....rẽ phải...đi thẳng tới cuối đường (ngang chung cư Hà Kiều)...rẽ trái...tới nơi nhậu.

Mà em báo trước: Quán này được cái thịt dê ngon...còn khg sang trọng bằng quán dê núi Ninh Bình (11A Hồng Hà) cũng rất ngon và càng khg "suớng" bằng nhà hàng Tân Cảng đâu đới;). Xe đậu thoải mái con gà mái

Status
Không mở trả lời sau này.