Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.310
113
RE: Toy xứng đáng với vị trí dẫn đầu ở VN

Trích đoạn: Dreamliner

Chỉ cần có giá cả hợp lý hơn nữa thì TVN sẽ tiếp tục vững vàng tại thị trường VN.

Cái khó chính là ở điểm này đấy bác ạ! Thế nào là giá cả hợp lý??? :D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

tôi thấy bác Dreamliner khi đánh giá thì mang nặng cảm tính về Toyota một cách quá đáng, tôi khâm phục Toyota trên thế giới vì tại các nước đó luật cạnh tranh bình đẳng như nhau
còn o Việtnam thì Toyota đứng đầu trong VAMA nên chẳng còn gì để nói cả
với lại To quảng cáo quá xạo về sản phẩm và chất lượng sản phẩm của họ tài Việtnam
các bác xem thử Vios là cái gì mà giá 28.500 USD? Camry là gì mà quá mắc hơn cả BMW?

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Tô vn xứng đáng đứng đầu , ngoại trừ giá , hơi cao chút.

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Toy VN chỉ đúng một cái là dẫn đầu về chiến lược kinh doanh tại VN, còn mấy mặt khác em thấy chúng nó lưu manh quá !:mad::mad::mad::mad:
Buồn cho dân ta !:( tiền mất tật mang :mad::(

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

trong số xe của công ty, em thấy con Cam 2.4, là tiện lợi về mọi mặt, nhất là linh kiện thay thế , tìm đâu cũng có. khỏi lo bị cắt cổ.

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Theo em thì thấy TO VN :
Chất lượng = bình thường
Thương Hiệu : số zách
Doanh số bán = zách số

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: binhtri

tôi thấy bác Dreamliner khi đánh giá thì mang nặng cảm tính về Toyota một cách quá đáng, tôi khâm phục Toyota trên thế giới vì tại các nước đó luật cạnh tranh bình đẳng như nhau
còn o Việtnam thì Toyota đứng đầu trong VAMA nên chẳng còn gì để nói cả
với lại To quảng cáo quá xạo về sản phẩm và chất lượng sản phẩm của họ tài Việtnam
các bác xem thử Vios là cái gì mà giá 28.500 USD? Camry là gì mà quá mắc hơn cả BMW?
Vios là xe được đánh giá là xe sedan hạng nhỏ tốt nhất Philipin 2005.
Còn Camry là xe sedan hạng trung bán chạy nhất ở Mỹ, dựa trên 2 tiêu chí chất lượng tốt và giá cả hợp lý .
Còn ở cơ quan em lấy 3 xe cách đây 3 năm .
1 em BMW 318 cho giám đốc, đã vào gara mấy lần sửa lặt vặt, thay gioang cao su cửa xe ...
1 em Mondeo 2.5, bị hỏng bơm xăng giữa đường, thay máy lạnh ...
1 em Camry 2.4, phải 3, 4 người chạy, gần như xe công, em cũng mượn để ...tập lái rùi, đến giờ, vẫn không trục trặc gì, chỉ thay nhớt ....
Kết luận : cả giám đốc và phó giám đốc đều nói sẽ lấy Camry 3.0 nếu đối xe ...

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Mây bác nhà Toy không biết có được trả lương thăng chức không mà vào đây quảng cáo hớ hênh quá. Ăn nói kiểu coi thường hiểu biết của anh em quá mức.
Ở đây toàn là anh em, số nhỏ trên thị trường, nhưng là số lớn về kiến thức kỹ thuật.
Dùng các ngón nghề, chiêu số quảng cáo vào đây để "bị nói lại" thì lại ra phản cảm, gây tác dụng ngược, làm cho người ta có cảm giác diễn đàn này ác cảm với Toy.

Hãng nào chẳng có điểm yếu. Toy càng nhiều. Muốn gợi ý anh em nói ra thành ra bôi xấu Toy.
Thà rằng vào đây thẳng thắn chia sẻ cùng anh em thì còn được ca ngợi đôi câu.

Tập Lái
9/7/05
12
0
0

Theo em thì Toyota chỉ đáng đứng thứ 11 trong 11 liên doanh thôi,
Chất lượng xe thì quá tệ, giá quá cao, dịch vụ quá dở.
Phải các bác nhà mình chẳng hiểu sao lúc chưa có tiền mua xe thì chê ỏng chê eo Toy, đến lúc có tiền thì lại lưỡng lự liệu có nên mua Toy không?
Hehehe

Hạng B2
5/9/05
104
0
0

Các bác ơi, các bác ghét Toy thì các bác lờ nó đi, vào box Toy đọc làm gì cho thêm giận :D. Box này chỉ dành cho ai yêu hoặc hờ hững Toy thôi, các bác nhẩy.
Nói vậy các bác đừng mắng em nhié.