Tập Lái
8/4/07
5
0
0
Em mua tù mù con xe toyota rav4 đời 95. Xe còn tương đối nguyên bản (em nghĩ thế). Nhưng mà chả bít các chủ trước đã đi được nhiều km chưa, bảo hành bảo dưỡng thế nào. Chả nhẽ em mua về rồi đi thay đủ mọi thứ cho nó đảm bảo thì cũng mệt em lắm. Các bác nào đã trải qua tình huống này rồi xin cho chỉ giáo!

Hạng B2
18/8/06
266
1
16
49
Hanoi
www.vnitpro.com
RE: toyota rav4.1

RAV là hàng tương đối mới ở VN nên tốt nhất mua về bác cứ mang vào đại lý của Toyota nhờ thằng nào cứng một chút xem qua cho.
Àh mà bác hết sức lưu ý hàng này ở Taiwan có một dạng nhái gấn giống đấy, hồi năm 2004 tôi có sang Taiwan và nhìn thấy thằng đồng nghiệp đi một con xe đóng mác RAV4 hỏi thì nó nhấc máy và gầm lên cho xem hóa ra kg phải. Thằng này t.anh kém nên tôi cũng kg nắm được nhiều thông tin mà chỉ biết rằng có hãng nào đó ở Taiwan có sản xuất hay lắp ráp loại xe này. Nếu đúng là RAV 4 thì chạy tuyệt lắm bác àh

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM

rav4.1, sao giống software nâng cấp vậy. Rav này em thấy đẹp & gọn cho 1 chiếc SUV, khả năng cơ dộng chắc như Vitara quá. Nhưng sao thấy tụi NN toàn mang về VN cho phụ nữa đưa đón on đi học không vậy. Không biết bên Tây sử dụng thế nào?

Hạng F
14/9/04
9.900
27.162
113
Q3

Nếu ở HCM bác chia sẽ cho em nhá
Mê con này ăn ngủ không yên[&:]
Đời 200x thì nhiều mối nhưng không đủ đạn[:eek:]