Tập Lái
13/8/04
34
0
0
RE: TOYOTA

Trích đoạn: soixam

em thấy các bác trên 4R mình ít bàn về Toyota qua vậy??? Hay là các bác tẩy chay Toyota đến tận gốc rùi????
Nhà emđịnh tậu con Zace ( đặt cọc rùi) mà xem trên này các bác chê Zace quá....
Các bác cho em ý kiến được ko? cám ơn các bác......
Tại vì mọi người trên 4R này đã bàn mòn cả bàn phím về To rồi bác ạh

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: polar bear

Chỉ ghét cái ghế lái nó truồi ra phía sau hơi bị nhiều, ngồi như lái máy bay tiêm kích nhưng khổ nỗi thế ngồi đó để giành cho tốc độ 3000Km/h chứ đâu phải 100Km/h.[8|][8|][8|]
Bộ hồi xưa bác gấu lái máy bay hả? Sao rành vậy ta? Từ nhỏ tới giờ em vẫn chưa được nhìn và sờ cái máy bay tiêm kích lần nào cả. Hôm nào cáo dịp bác dẫn em đi sờ cái nhé.:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Air Bag

Chỉ ghét cái ghế lái nó truồi ra phía sau hơi bị nhiều, ngồi như lái máy bay tiêm kích nhưng khổ nỗi thế ngồi đó để giành cho tốc độ 3000Km/h chứ đâu phải 100Km/h.[8|][8|][8|]
Bộ hồi xưa bác gấu lái máy bay hả? Sao rành vậy ta? Từ nhỏ tới giờ em vẫn chưa được nhìn và sờ cái máy bay tiêm kích lần nào cả. Hôm nào cáo dịp bác dẫn em đi sờ cái nhé.:D

Thích sờ thì bác cứ vô mấy cái bảo tàng, chỗ nào cũng có 1 - 2 chiếc mà. Sờ mó, chọc ngoáy, trèo lên - tụt xuống .... free hết.

Hạng B1
12/7/05
78
0
0
otosaigon.com

Chao cac bac em cung muon mua mot con 7 cho nhung khong biet mua xe gi? trong nay thay cac bac ban bac chi so sanh con jolie vo zace, the con everest th× sao ha cac bac gia cua no cung ngang voi zacesuft, thay may anh ben ford tiep thi nhiet tinh qua,
"em moi tham gia nen khong biet danh chu co dau ntn cac bac chi cho em luon nhe, cam on <hr/> :mad:

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Nếu bác mua xe lần đầu hoặc trước đây đi xe cũ thì cứ yên tâm đi. Đảm bảo con zace của bác ngon như ai.
Về dòng Toyota, tôi đã chạy altis và zace rùi.
Đánh giá chung thì altis cũng đáng giá với mức tiền như vậy.
Về zace, tôi cùng thằng bạn đi xuyên...1/2 Việt. Nó chạy ngày còn tôi chạy đêm. Theo bà con nói zace chạy trên 80Km/h thì tay lái rung nhưng tôi chạy đêm cũng phi đến 80km/h chả thấy xi nhê gì cả. Zace có 2 đèn dưới cản chiếu ra rộng ra bên đường nên nhìn người đi bên đường rất rõ (chạy quốc lộ đêm là giề có đèn đường). Chỉ ghét cái ghế lái nó truồi ra phía sau hơi bị nhiều, ngồi như lái máy bay tiêm kích nhưng khổ nỗi thế ngồi đó để giành cho tốc độ 3000Km/h chứ đâu phải 100Km/h.[8|][8|][8|]
Altis gần 40k lận mà bác bảo đáng tiền em chịu bác luôn.:mad:

BUM
Hạng B1
24/5/05
84
1
0
Hà Nội

@sói xám: nếu bác ân hận thì vào mục làm thế nào đòi đc tiền đặt cọc nhé. Mua là đc bác ơi, chạy đi rồi có gì hay alo lên cho ae biết.
BUM

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: assassin14

Altis gần 40k lận mà bác bảo đáng tiền em chịu bác luôn.:mad:
Nếu trên dưới 40k, sao các bác không chơi luôn em Grandis cho nó sướng!

Tập Lái
13/7/05
16
0
0

xe của TO máy móc là tốt, em ưng nhất là máy móc, còn các thứ khác là do tiền nhiều hay ít quyết định thôi