Luật Giao Thông Trang web của CSGT

Hạng B2
10/7/07
177
19
18
53
Website của Cục Cảnh sát giao thông Đường bộ-Đường sắt vừa khai trương là cầu nối phổ biến chính sách pháp luật, việc tuần tra kiểm soát, bảo đảm an toàn giao thông…

Người dân truy cập vào website này tại hai địa chỉ
www.csgt.vnwww.csgt.canhsat.vn sẽ được hướng dẫn thủ tục đăng ký phương tiện giao thông đường bộ; những biểu mẫu liên quan tới cảnh sát giao thông (xử lý vi phạm, tai nạn giao thông); biểu mẫu đăng ký xe.....
(Tuoitre online)

Các bác tham khảo, có nhiều thông tin hay hay :)

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Góp ý có như đàn gảy tai trâu không hả các bác? Lần nào em thấy tài xế chở em bị thổi là y rằng lần đó tốn tiền không có biên lai. Góp ý cái gì giờ các bác ?

Hạng B1
11/12/06
53
0
6
duongxua nói:
Góp ý có như đàn gảy tai trâu không hả các bác? Lần nào em thấy tài xế chở em bị thổi là y rằng lần đó tốn tiền không có biên lai. Góp ý cái gì giờ các bác ?

Thì cứ gảy tai trâu nếu bác thích
Em cũng thử gảy xem sao

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Nhìn cái banner đã đủ thấy mức độ lộn xộn của GT VN: Ô tô thì đi vào làn xe máy, còn xe máy lại chen ra làn đường oto, chú xxx đứng đấy mà làm gì nhỉ, làm mẫu chụp hình chắc:

songhan nói:
Nhìn cái banner đã đủ thấy mức độ lộn xộn của GT VN: Ô tô thì đi vào làn xe máy, còn xe máy lại chen ra làn đường oto, chú xxx đứng đấy mà làm gì nhỉ, làm mẫu chụp hình chắc:

thằng lập trình web ko có óc sáng tạo gì hết. làm cái banner quảng cáo website mà cứ ám chỉ việt nam mình giao thông đường bộ còn lạc hậu ấy

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Hiep CTM nói:
songhan nói:

thằng lập trình web ko có óc sáng tạo gì hết. làm cái banner quảng cáo website mà cứ ám chỉ việt nam mình giao thông đường bộ còn lạc hậu ấy
Ấy chết. Sao bác lại chửi thằng lập trình web. Thằng lập trình web không có liên quan đến việc cái banner xấu hay đẹp đâu. Cái này là tội của thằng thiết kế web bác ạ. Bác cứ nhè thằng thiết kế web và thằng duyệt thiết kế mà chửi là khỏi chạy. Đừng chửi thằng lập trình mà oan cho nó!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/12/08
419
5
18
GaMoChoiXeHoi nói:
Hiep CTM nói:
songhan nói:

Ấy chết. Sao bác lại chửi thằng lập trình web. Thằng lập trình web không có liên quan đến việc cái banner xấu hay đẹp đâu. Cái này là tội của thằng thiết kế web bác ạ. Bác cứ nhè thằng thiết kế web và thằng duyệt thiết kế mà chửi là khỏi chạy. Đừng chửi thằng lập trình mà oan cho nó!

Có ý đồ cả chư: mặc cho lộn xộn, các chú CS vẫn ra tay,
riêng vụ ngậm còi, đeo găng tay là e chưa thấy bao giờ

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62
Không có ảnh "thu phí giao thông" nhỉ... thiếu "tài liệu" chăng?