Hạng B1
20/4/20
68
82
18
39
Xuống biển có khó không bác? Đợt lâu lắm rồi em đi thì muốn xuống phải qua cái dốc cát, xuống thì oke mà lên thì không được!
Lễ rồi em cũng ra đấy chơi mà chỉ ngồi phía trên ngắm cảnh thôi ạ!
Vì là dự án nên đường đã rải đá xe máy vào đc thì ev 2 cầu hoặc xe nào 2 cầu đều chơi được bác ạ, cứ chơi đi thôi.

• Like
Reactions: clubdulich
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
bác nói camping mà chả thấy lều trại gì :( , toàn nói mồm :( ...

• Like
Reactions: azumy
Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai
E cũng thích đi Camping nhứ bác mà lở mua xe 1 cầu rồi. Giờ lên đời thì xót quá ...

Hạng B1
20/4/20
68
82
18
39
Xuống biển có khó không bác? Đợt lâu lắm rồi em đi thì muốn xuống phải qua cái dốc cát, xuống thì oke mà lên thì không được!
Lễ rồi em cũng ra đấy chơi mà chỉ ngồi phía trên ngắm cảnh thôi ạ!
Nếu bác đi xe 2 cầu thì vô tư bác ợ, ko lo gì hết nếu xe 1 cầu thì tốt nhất đi chung với xe 2 xầu nhỡ sụp lún còn kéo nhau.

• Like
Reactions: clubdulich
Hạng B1
20/4/20
68
82
18
39
E cũng thích đi Camping nhứ bác mà lở mua xe 1 cầu rồi. Giờ lên đời thì xót quá ...
Nếu xác định là wild camping thì ngay từ đầu nên chọn xe 2 cầu, còn 1 cầu thì chỉ đi đường dài, resort các kiểu thuần tuý thôi bác.

Hạng B1
20/4/20
68
82
18
39
Xe bác đi camp mà chả lều trại gì nhỉ
Ở trên em nói rồi bác đến tối muộn nên lo dựng lều xong thì tối om ko điện đóm nên ko chụp đc, lều em coleman màu xanh đẹp lắm mà thiếu hình tiếc quá.

Hạng B2
18/3/15
345
505
93
Thấy bạn nhập đề khí thế, xe phi ào ào vào đến đoạn chính cho cái hình tạm biệt rời về SG thấy nó hụt hẫng sao đó. Thôi rút kinh nghiệm lần sau chia sẻ thêm hình ảnh lều trại, sinh hoạt ăn uống, ngủ nghỉ, nước nôi, vệ sinh, thời tiết, hạn chế...., kèm thêm vài cái bao...hốt rác mang về cho nó thêm nhân văn bạn ạ.

• Like
Reactions: azumy