Hạng B2
6/8/09
497
2.378
93
CÁc bác cho ý kiến chia sẻ , chuẩn bị vào năm học mới !

F1 em học THần đồng hôm qua là hết chương trình. Giờ em vẫn chưa biết cho F! học tiếp ở đâu để tiếp tục phát triển thêm AV. .

CÁc bác chia sẻ cho ý kiến để cùng nhau vun đắp cho thế hệ trẻ.

• Like
Reactions: We
Hạng C
14/6/11
691
29.844
93
Long An
Em đang cho 2 F1 học "STEAM English" của AEG (American Education Group):
HP khoảng hơn 40tr/bạn cho khóa học 14 tháng (đã tính giảm giá; 2 buổi/tuần - mỗi buổi 120 phút - giáo viên là native speaker + trợ giảng người Việt; ngoài ra có thêm 2 buổi/tuần học free ở Learning Center theo giờ mà anh chọn (dựa trên lịch của TT cung cấp): gv NN + GV Việt hướng dẫn học ôn bài và các hoạt động học thông qua vui chơi khác.

Em cũng vẫn đang xem xét mấy course khác của Everest Education, Yola, BC, ... nữa nhưng chưa chốt.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

F1 em học THần đồng hôm qua là hết chương trình. Giờ em vẫn chưa biết cho F! học tiếp ở đâu để tiếp tục phát triển thêm AV. .

Thần đồng có tiếng mà sao bác lại ngưng

• Wow
Reactions: ve sau
Hạng B2
16/12/14
116
3.978
93

British Council!

Hạng D
15/3/12
2.415
17.147
113
Đồng Nai
thằng cu F1 nhà em nhỏ lớn chỉ học ở trường rồi chơi Game với mấy đứa nước ngoài trên mạng vại mà vô đh Fpt test cái ok vô học thẳng chuyên nghành lun giờ chuẩn bị đi Phi thực tập

Hạng B2
16/12/14
116
3.978
93
HP khoảng hơn 40tr/bạn cho khóa học 14 tháng (đã tính giảm giá; 2 buổi/tuần - mỗi buổi 120 phút - giáo viên là native speaker + trợ giảng người Việt; ngoài ra có thêm 2 buổi/tuần học free ở Learning Center theo giờ mà anh chọn (dựa trên lịch của TT cung cấp): gv NN + GV Việt hướng dẫn học ôn bài và các hoạt động học thông qua vui chơi khác.

Em cũng vẫn đang xem xét mấy course khác của Everest Education, Yola, BC, ... nữa nhưng chưa chốt.
Hôm rồi tình cờ đi ngang cái AEG nên có ngó vào mấy lớp đang dạy. Tiếng là STEAM nhưng thấy sao mà boring thế. Lúc xem thì thấy thầy đang dạy từ vựng theo kiểu translation.

• Wow
Reactions: ngr040
Hạng B2
16/12/14
116
3.978
93

Hôm rồi tình cờ đi ngang cái AEG nên có ngó vào mấy lớp đang dạy. Tiếng là STEAM nhưng thấy sao mà boring thế. Lúc xem thì thấy thầy đang dạy từ vựng theo kiểu translation.