Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Tu van chon xe

Hạng B2
17/3/10
157
14
18
Sydney, Australia
mình dang di chiec toyota sedan 5 chỗ ngồi, định đổi sang chiếc của Toyota hoặc Honda cũng 5 chỗ mà rộng rãi hơn, chỗ chứa đồ nhiều hơn, không tốn nhiều xăng. Mong các bác tư vấn em dòng xe nào của hãng trên được vậy. chân thanh cảm ơn.

• Like
Reactions: anhosg
Hạng B2
24/9/14
355
144
43
Tp. Hồ Chí Minh
mình dang di chiec toyota sedan 5 chỗ ngồi, định đổi sang chiếc của Toyota hoặc Honda cũng 5 chỗ mà rộng rãi hơn, chỗ chứa đồ nhiều hơn, không tốn nhiều xăng. Mong các bác tư vấn em dòng xe nào của hãng trên được vậy. chân thanh cảm ơn.
có trời mà biết vì có ai biết bác đang đi xe gì đâu ?

• Like
Reactions: thevinh78
Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Để em giúp bác chủ nhé:
Bác chủ đang đi con Toyota Avalon sedan. Mọi người giúp dùm bác ấy chọn 1 con xe sedan cũng Toyota hay Honda gì cũng được, miễn là rộng rãi hơn Avalon là được rồi.:3dcuoigif:

• Like
Reactions: anhosg
Hạng B2
24/9/14
355
144
43
Tp. Hồ Chí Minh
Để em giúp bác chủ nhé:
Bác chủ đang đi con Toyota Avalon sedan. Mọi người giúp dùm bác ấy chọn 1 con xe sedan cũng Toyota hay Honda gì cũng được, miễn là rộng rãi hơn Avalon là được rồi.:3dcuoigif:
ah, thì ra thế !...