Hạng B2
17/11/08
427
1
18
38
Toyota Fan Club
thanhgiangplastic.com
Hiep CTM nói:
lido79 nói:
e đang đi con camry 2008 LD e muốn đổi camry nhập xin mấy a cho biết xe nhập có ưu điểm gì tốt hơn xe LD không mấy bác e cần mua ai có xe cho số đt e gọi..cám ơn mấy bác nhìu lắm..

eo ơi người ta chơi xe từ xe cùi đến xe víp, bác chơi xe ngộ ghê, từ xe cùi đến xe cùi mía => dậm chân tại chỗ tại toyota camry 2.4G
SE camry 2.4G xét về mặt an toàn vs tiện nghi ko bằng camry 2.4G trong nước đâu bác ợ
ưu điểm hình dáng thể thao, khung sường cứng cáp, giá verry hight, có cửa sổ trời...
nhược điểm hao xăng hơn thằng LE, trang thiết bị tồi tàn, động cơ cũ mèm...!
theo tôi bác nên cho vợ 2 mình lên 1 bậc => camry 3.5Q ( LE ) khỏi phải chê vs phàn nàn, giá 67.500 USD 2008 mua đi rồi cảm nhận về em nó như thế nào nhé
gợi ý: động cơ 3.5l V6 VVT-i kep 6 số tự động ( ít hao xăng )

Bác nói chuyện sao khiếm nhã thế....[&:]

Hạng C
30/6/08
542
7
18
48
Thủ đô
Chủ đề không cũ, nhưng có cái mới là nhiều đồng chí visitor vào phán đủ kiểu, sao mà OS dạo này nghèo hàng thế các bác VIP ơi

Hạng D
16/3/09
3.297
52.192
113
www.tet.com
Bác đã đi xe LD rồi, mà bây giờ đổi qua xe nhập ,nhìn nội thất xe nhập thấy nản lắm.

Tập Lái
26/7/08
21
0
0
TPHCM Q7
e thanh thật cám ơn các bác nhìu e đã có kết luận rồi....cám ơn các bác...

Hạng B1
29/12/06
77
0
6
adco nói:
nói:
Chài. Camry nhập hơn hẳn liên doanh về đẳng cầp và chất lượng, option ko thua gì liên doanh cả.
Cách âm rất tốt cảm giác lái rất đầm.
Nội thầt: sunroof, ốp gỗ ko thua gì liên doanh.
Em còn 1 e nhập, đờii 2008, màu bạc đang muốn gã đây bác ạ:D

Thêm 1ông buôn xe xuất hiện.

@lido79 : em khg nghĩ là đến giờ này vẫn còn có người thiếu thông tin như bác :D
U30 thi chuyển sang C class hay Bim3 hay hơn , đừng có nghe mấy ông buôn xe PR , làm như ở đây chưa ai xài Camry bao giờ .
Giúp bác 1 số thông tin cũ mèm http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=887034&high=camry
Tôi ko biết bác adco này là ai? sao lại nói tui như vậy hả.
Bác chủ thớt đang có nhu cầu về xe bác ko hiểu sao?
Hơn thế nửa camry nhập thì có nhiều loại đâu chắc hẳn là Le. Bác biết gì về camry của tui, nội thất xe có gì mà bác làm như là tui đùa với anh em forum vậy.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
@Aston: Em tôn trọng công việc làm ăn của bác nhưng đừng nên quảng cáo đi quá xa thực tế . Với con cam NK 2008 , bác cứ nêu tên ra và post hình lên đi , em sẽ trích lại bài cũ cho bác xem để ss .
Chào bác nhé

Hạng B2
6/8/04
156
0
0
cứ để xe đó mà chạy bạn ơi ...... theo như mấy bác trên này nói thì LD option ngon hơn nhap .... nhưg cách âm thua xa nhập ...tốt nhất bạn nên để xe đó mà đi ...... mình thì chưa ngồi xe LD lần nào cả nên ko bít thế nào ......nói chung đổi làm gì tốn thêm tiền ..... nếu có khả năng bạn chơi AUDI A4 đi N ... mình wen với bên AUDI vn nè ...có gì cho mình bít

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
ông nào mà bảo camry LE 2.4 nhập cách âm tốt hơn thì em chịu , đây không phải là chỗ gà mờ để các ông cò xe, buôn xe vào phán lung tung cứ như đúng rồi
camry LE là hàng bèo nhất , base nhất trong dòng camry ở USA , giá tầm 21K
trang bị thế này đây mà đòi bán xấp xỉ 60K :
mâm sắt , ốp niềng nhựa
ghế nỉ
1 dàn lạnh
đèn halogen
kiếng không gập được
ghế lái có chỉnh điện , còn ghế bên cạnh thì chỉnh tay
vậty liệu nhựa tái sinh màu xám nhìn cheap

chắc cái câu tam ry tứ nit gì đó của mấy ông nông dân ngày xưa làm người VN mình thần tượng camry nhập

camry 2.4 LD trong nước tuy nước sơn không đẹp bằng nhưng trang bị hơn hằn thằng camry LE nhập mỹ
nhập đài loan thì camry LD thua

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
bác phán camry LE mà cách âm, độ êm hơn Mer E class được thì em cũng sợ bác luôn , con camry LE thì không đến nỗi hiếm mà em chưa được chạy , bên nước ngoài em thuê con này để đi xa cho tiết kiệm xăng và chi phí thuê rất rẻ, camry LD thì 10 người bạn hết 3 người đang sử dụng.

thực sự là camry 2.4 LE không đáng với giá tiền gần 60K, em nói vậy bác nào thấy hợp lý hay không cũng không sao ? cứ ném đá em thoải mái đi ạh :)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
luuluu nói:
Thôi đi bác ! kết luận của bác là do bác tham khảo báo chí, lúc nào bác đi camry nhập lẫn LD thì nên lên tiếng nhé, Camry LE cách âm, độ êm còn hơn cả Mer E200 2006 nữa đó bác. còn mấy cái option thì có bao giờ sử dụng đâu, như con xe của em có bao giờ sử dụng hệ thống DSC đâu, ghế chỉnh điện chẳng bao giờ dùng (ko có cũng ko sao), mua xe trên 50k mà cách âm kém, bồng bềnh nhức đầu, qua ổ gà kêu kọt kẹt thì oải lắm !

he he bác hết sức bình tĩnh , câu này bác đi xa quá :D
Mỗi người mỗi ý em khg dám bàn , nhưng em là người từ giả LE để mua xe LD đó bác .
Trên OS này khg phải 1 mình em mà bác có thể thấy bác Hải lơ , bác hv_2k4 ,... đều là những thành viên kỳ cựu đã và đang đi LD . Đừng nói em và các bác này khg biết gì về xe nhé :)

1 ý kiến khác

speed up nói:
Bác nói thế chưa đúng lắm, Em thấy xe hàn quốc cũng bán chạy đấy chứ và còn Mẹc còn Bim còn vô số mác xe khác nữa chứ, chẳng qua bây giờ mới có các loại xe nhập nên Bác chưa thấy phong phú về thương hiệu thôi. nhưng ai hởi em Cam nhập đi chán như thế nào em có thể trả lời cụ thể Bác ợ. Cam ry nhập từ Mỹ đi chán lắm, em có cảm giác còn thua xe LD bác ạ