14/6/17
876
424
63
Đợt rồi Em tư vấn, Bác cảm ơn Em nhiệt liệt, nay Bác hỏi lại Anh Em OSer lại, Bác hok tin Em sao, Em buồn quá ah.
Sorry bác, đợt rồi e có việc bận nên không đi được. Hơn nữa do tình hình mưa bảo vừa qua nên e nghĩ chắc tình hình thay đổi nên mình hỏi lại cho chắc. Update cái mới thì sẽ tốt hơn thôi bác. Dù sao cũng cảm ơn bác review lại thớt củ để e tham khảo thêm. lâu ngày có trôi đi tìm ko thấy. hihihihihi

Hạng B2
17/11/09
226
1.869
93
Ven biển mà đi từ hướng QL51 thì mất từ sáng tới tối.
Đi chơi chụp hình thì anh đi từ SG sớm chút. Hết cao tốc ăn sáng rồi tà tà đi vào Phan Thiết, cung đường biển ra lại QL1A.
Tôi không ăn cơm Vĩnh Hảo mà chạy lên chút vào Hòn Cò Resort ăn luôn. Ăn xong ra rẽ phải vào đường ven biển đi ngắm cảnh tới Phan Rang. Dọc đoạn này có Mũi Dinh và mấy cái điện gió cũng khá hay. Vào đậu xe xin bảo vệ đi bộ ngắm tận nơi. Theo dân địa phương nói thì cũng có nguy cơ sạt lở. Tắc đường thì phải quay đầu ngược lai.

Attachments

14/6/17
876
424
63
Ven biển mà đi từ hướng QL51 thì mất từ sáng tới tối.
Đi chơi chụp hình thì anh đi từ SG sớm chút. Hết cao tốc ăn sáng rồi tà tà đi vào Phan Thiết, cung đường biển ra lại QL1A.
Tôi không ăn cơm Vĩnh Hảo mà chạy lên chút vào Hòn Cò Resort ăn luôn. Ăn xong ra rẽ phải vào đường ven biển đi ngắm cảnh tới Phan Rang. Dọc đoạn này có Mũi Dinh và mấy cái điện gió cũng khá hay. Vào đậu xe xin bảo vệ đi bộ ngắm tận nơi. Theo dân địa phương nói thì cũng có nguy cơ sạt lở. Tắc đường thì phải quay đầu ngược lai.
Tks bac, e di toi phan thiet moi vao duong ven bien. Hy vong tet kg co bi mua gio sac lo dat da.

Hạng C
5/1/16
581
1.648
113
26
Cảm ơn anh nhé! Đường đi có bị gì ko anh. Đoạn nào bị sạc lở vậy anh. đi xe ô tô có bình thường không anh nhỉ.
Nha Trang đổ vào đường đẹp, Phú Yên đường đi hơi xót xe.
Đường ven biển đến Vĩnh Hy có lỡ đá nhẹ.

• Like
Reactions: 23banh
Hạng C
5/1/16
581
1.648
113
26
Phú Yên từ tết năm trước đến năm nay vẫn xấu vậy à bác?
Chiều đi ra vào buổi tối, lại mưa, cái đèn LED nó hành e, đi như đui, móa đi đc đoạn là phập phập, rầm.
Chiều vào đi ban ngày, thắng gấp với né ổ voi thí mịa. Làm vài vòng có khi đi chạy track đc

• Like
  • Sad
Reactions: PMH82 and 23banh
Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
Đi biển tầm này Ninh Chữ chắc chắn sóng rất to, bác muốn tắm thì chạy tới Bình Hưng, bonus cảnh đẹp xứng đáng. Ăn thì còn có mấy món dê, dê hấp tía tô chuẩn cây bài, bác search theo Google ra 1 loạt, giá cả ở tỉnh cũng chấp nhận đc.

Hạng C
5/1/16
581
1.648
113
26
Đi biển tầm này Ninh Chữ chắc chắn sóng rất to, bác muốn tắm thì chạy tới Bình Hưng, bonus cảnh đẹp xứng đáng. Ăn thì còn có mấy món dê, dê hấp tía tô chuẩn cây bài, bác search theo Google ra 1 loạt, giá cả ở tỉnh cũng chấp nhận đc.
form EVA HOẶC < 6,000
Gần Vĩnh Hy chục ngày trước
Đá sạt nhẹ nhe a
View attachment 2384747
Ngay bến tàu ra Bình Hưng, mùa này nc ko trong lại còn lạnh teo dờ ái.