Status
Không mở trả lời sau này.
mtl confirmed
Hạng B2
19/6/09
233
616
93
35
E dự tính du lịch bụi thái lan 1 chuyến, bác nào đã từng đi rồi cho e xin ít thông tin về nơi ăn uống, vui chơi và ngủ nghỉ với a.
Ngoài đường hang không ra, mình co thể đi thái lan bằng xe khách đc k ạ? mua ve tại đâu.

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
mtl nói:
E dự tính du lịch bụi thái lan 1 chuyến, bác nào đã từng đi rồi cho e xin ít thông tin về nơi ăn uống, vui chơi và ngủ nghỉ với a.
Ngoài đường hang không ra, mình co thể đi thái lan bằng xe khách đc k ạ? mua ve tại đâu.
em đi nhiều lần rồi toàn là ta ba lo chủ yếu là đi pataya giảm strees , em chưa đi bằng xe khách nhưng nghe ao hồ đồn có xe khách đi thái lan bán vé ở phạm ngũ lão bác hỏi thử xem

Hạng B1
15/5/11
63
0
6
Bác ghé Sinh cafe mua vé đi Siem reap (17 usd) nghĩ lại Siem reap 1 đêm sáng hôm sau 8h30 đi Bangkok (xe của Sinh cafe luôn) giá vé 10 usd. Hàng ngày đều có xe Sinh cafe chạy từ Siem reap đi Bangkok và ngược lại.

mtl confirmed
Hạng B2
19/6/09
233
616
93
35
tuong giahoa nói:
Bác ghé Sinh cafe mua vé đi Siem reap (17 usd) nghĩ lại Siem reap 1 đêm sáng hôm sau 8h30 đi Bangkok (xe của Sinh cafe luôn) giá vé 10 usd. Hàng ngày đều có xe Sinh cafe chạy từ Siem reap đi Bangkok và ngược lại.
thanks bác, mai e ghé ra coi thử

Status
Không mở trả lời sau này.