Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Em đi đường này bác (từ Đà Lạt về):
View attachment 2071057
À..vậy là ra Di Linh...
Mà sao mình search cái homestay đó khác với cái vị trí trên hình của anh ta. Mình ra ngay cái hồ gần giữa hình của anh đó...
Edited: sau khi hỏi chị Gô thì thông xe 2015.

P/S... mấy anh thấy mũi tên định hướng chĩa lên hay chỉa sao cho dễ định hướng mấy anh.. :)

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
16/10/06
1.548
10.161
113
sites.google.com
Ko a. Mình ở cách đó khoảng 500m, trên đỉnh 1 ngọn đồi, dựng lều ngủ. Đi 4 đực rựa thì vệ sinh cứ vào vườn cà phê gần đó thôi, có nữ thì hơi bất tiện đó. Kế bên topview cũng có 1,2 cái homestay nữa mà, có phải có mỗi cái đó đâu.

Mấy cái homestay kia ok ko ạ, cùng lắm mình ở đó qua nhà chú đông chơi trả tiền cũng dc. Ko thì e định ghé check in tầm 3 tiéng rồi đạp lên buôn mê luôn. Tà đùng đi đà lạt và buôn mê xa ngang ngửa nhưng đà lạt đi nhìu rồi và đường buôn mê về sg chủ nhật e thấy ổn hơn đường đl sg.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.465
113
Mấy cái homestay kia ok ko ạ, cùng lắm mình ở đó qua nhà chú đông chơi trả tiền cũng dc. Ko thì e định ghé check in tầm 3 tiéng rồi đạp lên buôn mê luôn. Tà đùng đi đà lạt và buôn mê xa ngang ngửa nhưng đà lạt đi nhìu rồi và đường buôn mê về sg chủ nhật e thấy ổn hơn đường đl sg.
Kế bên có cái homestay còn to hơn của chú Đông ấy chứ, anh google thử xem vì mình ko nhớ tên. Đi Tà đùng mình thấy đi Madagoui quẹo trái vô gần và dễ đi hơn so với đi lên bảo lộc hay di linh quẹo vô nha, trên đường đi ngay ngã 3 có bảng quẹo trái Gia Nghĩa có cái quán bên tay phải, vô đó có gà và hên hên thì cá hồ thủy điện, nhờ họ làm cho ăn tại chỗ.
Tư vấn du lịch Hồ Tà Đùng, Đak Nông

Tư vấn du lịch Hồ Tà Đùng, Đak Nông

Gà và cá anh vũ là mình mua ở đây rồi đem vào Tà đùng hạ trại nướng.

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Người quen của mình ở Gia Nghĩa nói là đi QL14 lên thì qua khỏI Nhân Cơ có ngã ba, quẹo phải đi Tà Đùng, đường tốt, ngắn hơn 30km so với đường đi qua Gia Nghĩa

Còn googlemap thì chỉ đi QL20, tới Đạ Huai quẹo trái theo TL725 lên Tà Dùng gần hơn đi QL14. Không biết có ai đi đường này chưa?

Hạng D
16/10/06
1.548
10.161
113
sites.google.com
Người quen của mình ở Gia Nghĩa nói là đi QL14 lên thì qua khỏI Nhân Cơ có ngã ba, quẹo phải đi Tà Đùng, đường tốt, ngắn hơn 30km so với đường đi qua Gia Nghĩa

Còn googlemap thì chỉ đi QL20, tới Đạ Huai quẹo trái theo TL725 lên Tà Dùng gần hơn đi QL14. Không biết có ai đi đường này chưa?

Đi ql14 vắng xe sướng hơn nhìu a, qua khỏi đồng xoài là cảnh đẹp rồi!

Hạng D
10/6/10
1.417
1.238
113
Các bác cho e hỏi là đi đường nào tốt hơn ạ, ql20 hay ql14? Với lại địa chỉ Top view homestay ạ.
E search gg map thì thấy top view homestay chưa tới Gia Nghĩa

Hạng D
16/10/06
1.548
10.161
113
sites.google.com
Các bác cho e hỏi là đi đường nào tốt hơn ạ, ql20 hay ql14? Với lại địa chỉ Top view homestay ạ.
E search gg map thì thấy top view homestay chưa tới Gia Nghĩa

Ql14 dễ đi hơn nhìu nha. Chưa tới gia nghĩa là quẹo phải, đi theo gg map là tới. Nhueng tháng 12 thì thứ 7 hết phòng nguyên tháng rùi!

• Like
Reactions: chat2004