Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/10/13
2
0
0
ùi. Mình thấy có bác chẳng cần lo lắng gì đâu. Cứ thoải mái mà tận hưởng niềm của cuộc sống đi. Việt Nam nhiều cảnh đẹp lắm. Cứ bơi, cứ lội, cứ trèo , vượt suối đi bác. Lúc đó bác sẽ cảm nhận về hương vị đích thực của viêt nam. Còn về chuyện nấm chân tay hay này nọ thì theo kinh nghiệm của e mang thêm ít thuốc nấm nizoral để trị là xong ấy mà.

Tập Lái
31/7/13
28
3
3
Hoan nghênh tinh thần bạn trẻ tuy nhiên đừng bị quá shock văn hóa VN nhé . à đúng rồi sắp có bão to gió lớn, chú về VN cẩn thận.

Tập Lái
1/8/13
8
3
3
Không việc gì phải lo lắng. Cứ đi và trải nghiệm thôi à mà sắp bão lớn thật nên bác đi nhất là miền Trung đổ ra thì cẩn thận nhé.

Tập Lái
31/7/13
24
7
3
Hôm nay em dạo vòng quanh các forum khác xem topic Phượt. Chợt mắc cười suy nghĩ nhiều bác nói ngồi xe máy đi phượt nhiều quá. Mông nổi ghẻ và ngứa. chưa kể đi phượt gặp các vùng đất miền trung mưa rả rít. Xong cái không điều kiện vệ sinh, nổi lang ben nữa. Cái này hơi khó giải quyết à nghen.

Tập Lái
18/9/10
8
0
1
Không phải lo lắng về vấn đề đó đâu bạn heidi ơi. Chuyện đó bây giờ cũng ít lắm. Đi chơi có kế hoạch ăn ngủ nghỉ đang hoàng và vệ sinh sạch sẽ thì chẳng lo đâu. Như trước em đi phượt Sg - Daclac - buôn đôn đó. ĐI qua đèo đồi nhiều, đã thế dính mưa nữa thế nên bị nấm chân những cũng đâu có sao. Mang theo mấy tuýt kem trị nấm nizoral bôi có 2 hôm là hết ak. thế nên cứ thoải mái ăn chơi đi đừng cho lo lắng nhiều nhé bác

Tập Lái
4/8/13
11
1
3
đi phượt ai mà bị các bệnh di ứng ngoài da hay ghẻ ngứa thi vui,khó chịu vãi ,em cũng mắc chứng bị nấm ngứa trường ki cứ đên mùa mưa là no lại quay chở lại,trị đủ thứ mà k hết

Hạng C
25/4/11
507
16
18
44
Với VN, bác nên nhờ bà con dẫn đi du lịch thì hay hơn là tự khám phá.
E thấy bác viết cũng hay, chắc là cũng giỏi tiếng Việt lắm mà! :)

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Heidivuong nói:
Hôm nay em dạo vòng quanh các forum khác xem topic Phượt. Chợt mắc cười suy nghĩ nhiều bác nói ngồi xe máy đi phượt nhiều quá. Mông nổi ghẻ và ngứa. chưa kể đi phượt gặp các vùng đất miền trung mưa rả rít. Xong cái không điều kiện vệ sinh, nổi lang ben nữa. Cái này hơi khó giải quyết à nghen.
Luôn giữ mình khô ráo, đem theo đổ đầy đủ để thay khi cần, đừng quá tiết kiệm là được. Nhớ thủ sẵn cho mình type Nizoral là khỏi lo nấm kẻ tay chân thôi !

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Thuốc đó là thuốc loại mới hả mấy bồ ? Có mắc lắm không thế ?:cool:

Hạng B2
4/10/13
105
1
0
Keros nói: