Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/10/13
25
0
1
Thấy topic mình cũng có bác dùng thuốc Nizoral đấy. Mỗi chuyền đi tôi cũng thủ cho mình 1 hộp phòng ngừa những hôm vượt đèo mà gặp mưa bão nhiều, ẩm ướt.

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Vậy Nizoral chữa những loại bệnh gì thế các bác, nấm hay mẫn ngứa hay lang beng ?:confused:

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Gasoo nói:
Vậy Nizoral chữa những loại bệnh gì thế các bác, nấm hay mẫn ngứa hay lang beng ?:confused:
Lang beng là một dạng của nấm thôi bạn ơi, Nizoral nó trị nhiễm nấm ngoài da: nhiễm nấm ở thân (lác, hắc lào); nhiễm nấm ở bẹn; nhiễm nấm ở bàn tay, bàn chân.

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Giá cả thế nào thế bạn,chắc là thuốc ngoại nên mắc tiền lắm đây. Mình mới search ra cái hình này, không biết phải loại bạn nói không?

Tập Lái
8/10/13
25
0
1
Ngoài loại cream này còn có loại shampoo nữa đấy, không biết các chú có biết chưa nhỉ.:)

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Hunghunghau nói:
Ngoài loại cream này còn có loại shampoo nữa đấy, không biết các chú có biết chưa nhỉ.:)
Vậy là có loại dùng tắm toàn thân luôn hả ta. Thích vậy sao ...mà nghĩ lại ai mà nổi nấm toàn thân mà tắm thuốc vậy trời.

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Gasoo nói:
Giá cả thế nào thế bạn,chắc là thuốc ngoại nên mắc tiền lắm đây. Mình mới search ra cái hình này, không biết phải loại bạn nói không?
đúng rồi đó bạn, tên ngoại thế thôi chứ có 15k một type thôi bạn. Mua 1 hộp xài mấy tháng chưa hết luôn ấy.

Tập Lái
8/10/13
25
0
1
Gasoo nói:
Hunghunghau nói:
Vậy là có loại dùng tắm toàn thân luôn hả ta. Thích vậy sao ...mà nghĩ lại ai mà nổi nấm toàn thân mà tắm thuốc vậy trời.
Cái shampoo là dùng để gội đầu trị chứng ngứa, gàu kéo dài đó mấy chú. Trời mưa thề này dễ bị lắm, nhất là mấy chị em gái hay dùng loại này lắm !

Tập Lái
25/10/13
1
0
0
hoailinh8x nói:
ùi. Mình thấy có bác chẳng cần lo lắng gì đâu. Cứ thoải mái mà tận hưởng niềm của cuộc sống đi. Việt Nam nhiều cảnh đẹp lắm. Cứ bơi, cứ lội, cứ trèo , vượt suối đi bác. Lúc đó bác sẽ cảm nhận về hương vị đích thực của viêt nam. Còn về chuyện nấm chân tay hay này nọ thì theo kinh nghiệm của e mang thêm ít thuốc nấm nizoral để trị là xong ấy mà.
Mình đi đâu xa, nhất là du lịch, mẹ mình lúc nào cũng nhắc mình cầm đủ thứ thuốc, nhất là hộp kem Nizoral. Vì mình hay bị dị ứng nước nên dễ bị nấm nữa. Bạn cũng nên cầm để dự phòng.

Hạng B2
4/10/13
105
1
0
Gasoo nói:
ờ, thuốc ngoại, loại tốt, tới tận 25 nghìn lận, hôm bữa mua không biết có bị chém không:D

Status
Không mở trả lời sau này.