Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/7/13
28
3
3
\
duy2013 nói:
Keros nói:
Thuốc đó là thuốc loại mới hả mấy bồ ? Có mắc lắm không thế ?:cool:
cũng hơi mắc, bác ra nhà thuốc thương lượng giá cả nhé
Thuốc thang mà thương lượng. Đầu hàng vô điều kiện

Hạng B2
4/10/13
105
1
0
thichchayxedap nói:
\
duy2013 nói:
Keros nói:
Thuốc đó là thuốc loại mới hả mấy bồ ? Có mắc lắm không thế ?:cool:
cũng hơi mắc, bác ra nhà thuốc thương lượng giá cả nhé
Thuốc thang mà thương lượng. Đầu hàng vô điều kiện
văn hoa tý vui cửa vui nhà bác ơi:D

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Duy2013 :Bác cứ chọc em thế, em hỏi thật chứ không có đùa đâu.Bác nào dùng rồi cho em chút thông tin đi.Da xem dễ bị dị ứng nên dùng thuốc nào cũng khó khăn hết.:mad:

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Thuốc nào cũng vậy thôi mà, cùng một tác dụng chỉ giá tiền khác nhau chứ đâu gì đâu.

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Thuốc nào cũng vậy thôi mà, cùng một tác dụng chỉ giá tiền khác nhau chứ đâu gì đâu.

Tập Lái
31/7/13
28
3
3
Thế bác
Gasoo nói:

Bác mua thuốc thường không đọc thành phần sao? Chết đấy bác

Tập Lái
18/9/10
8
0
1
thichchayxedap nói:
Thế bác
Gasoo nói:

Bác mua thuốc thường không đọc thành phần sao? Chết đấy bác
Xin lỗi bác nhé . E là dân dược nè. Nói về trị nấm thì nizoral là số 1 rồi. Hàm lượng Ketoconazol vừa đủ nhé 2%

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Mình thấy thuốc nào cũng na ná giống nhau mà. Quan trọng là người bán thuốc có thuốc nào lấy thuốc đó thôi, miễn hết là được.

Tập Lái
8/10/13
25
0
1
Gasoo nói:
Mình thấy thuốc nào cũng na ná giống nhau mà. Quan trọng là người bán thuốc có thuốc nào lấy thuốc đó thôi, miễn hết là được.
Nguy hiểm quá đó bạn, lỡ người bán thuốc cho nhầm thuốc độc rồi sao. Ít ra bạn cũng phải có chút quan tâm những gì bạn sắp dùng, có kiền thức chút ít chứ !

Tập Lái
12/10/13
0
0
0
Keros nói:
Duy2013 :Bác cứ chọc em thế, em hỏi thật chứ không có đùa đâu.Bác nào dùng rồi cho em chút thông tin đi.Da xem dễ bị dị ứng nên dùng thuốc nào cũng khó khăn hết.:mad:
Nizoral dùng được đó bạn, không quá nhạy cảm đâu, nếu có đi nữa thì chắc sẽ là cảm giác hơi nóng thôi

Status
Không mở trả lời sau này.