Chào các bác. Chủ nhật tuần này em chở gia đình đi núi Gia Lào, em đi xe 7 chỗ. Xuất phát từ Lái Thiêu đi theo hướng ra Tân Vạn tới ngã 3 Vũng Tàu em rẽ để đi theo đường Võ Nguyên Giáp. Em muốn hỏi các bác từ khúc thác Giang Điền đến ngã 3 Ông Đồn thì cần lưu ý gì ạ như tốc đô, có khúc nào CSGT gài bẫy mh, hay bắt lỗi láo không ạ. Cũng nữa năm rồi em chưa đi ra tới đó nên chưa cập nhập kịp thông tin. Mong mấy bác giúp đỡ. Em xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/1/17
352
484
63
Chào các bác. Chủ nhật tuần này em chở gia đình đi núi Gia Lào, em đi xe 7 chỗ. Xuất phát từ Lái Thiêu đi theo hướng ra Tân Vạn tới ngã 4 Vũng Tàu em rẽ để đi theo đường Võ Nguyên Giáp. Em muốn hỏi các bác từ khúc thác Giang Điền đến ngã 3 Ông Đồn thì cần lưu ý gì ạ như tốc đô, có khúc nào CSGT gài bẫy mh, hay bắt lỗi láo không ạ. Cũng nữa năm rồi em chưa đi ra tới đó nên chưa cập nhập kịp thông tin. Mong mấy bác giúp đỡ. Em xin cảm ơn.
núi gia lào ở đồng nai hả bác.
với lại em chỉ nghe ngã 3 vùng tàu. có ngã 4 vũng tàu ak

Hạng D
11/7/16
1.683
1.974
133
Bác cần chuẩn bị lúa để đi là ok rồi :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:, cái đó quan trọng nhất.
Còn lại cứ nhìn đường, bb, vạch kẽ mà lái thôi, quan tâm gì chỗ mới hay cũ chứ

• Like
Reactions: hao2564
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Không có bẫy nha bác. Trạm suốt tre hầu như ngày nào cũng đứng. Bác cần đi đúng là ok. À mà trên núi có gì không bác. Em ở ĐN mà chưa đi bao giờ

Hạng C
28/4/09
792
822
93
Đường xe con được chạy 2 lane lo gì bác, chú ý bảng khu dân cư thôi. Đi Gia Lào thì thế nào cũng ghé chỗ này nhé

Attachments

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
em mới đi xong trước Tết..leo lên tới tận đỉnh luôn ...còn đường đi thì bác chỉ cần lưu ý bảng chỉ dẫn là được ... khúc từ Giang Điền lên Dầu Giây ô tô chạy được 2 lane
Ah, khúc trạm cân Dầu Giây, ô tô bác đi vào lane ngoài sát con lương nha...lane trong dành cho xe tải...bảng chỉ dẫn tút trên cao chạy gần tới mới thấy..nhiều xe chạy ko đúng lane và bị bắt chỗ này