Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
quangvinhkia nói:
Nói đúng ra thì HD và KIA cùng 1 cha mà thôi, hầu hết các dòng xe đều dùng chung khung gầm và động cơ. Vì thế bác nên lên tận nơi mà xem xét về kiểu dáng và các option theo xe để có quyết định cuối cùng. HD kiểu dáng mang hơi hướng cá tính thể thao hơn theo nguyên lí thiết kế là điêu khắc dòng chảy, còn KIA Forte thì lịch lãm cứng cáp hơn theo nguyên lí thiết kế : sự đơn giản từ những đường thẳng.
Còn về giá thì hiện KIA và HD ngan ngan nhau, giá hiện tại của Forte là 589 đối với số tự động nhưng đang có chương trình hộ trợ là tặng film và giảm giá đó bác. Còn về option thì KIA nhiều hơn là cái chắc rồi. Còn về Cruse thì em đã nhiều người phản ánh lại em nó chỉ được cái mã mà thôi còn lại ko có gì hết như cảm giác lái ko tốt, option ích ......Nhưng được cái em nó đang có ct hộ trợ tương đối lớn đó bác. Em đã có nhiều khách bán Cruse để mua forte đó bác chủ.
Nói chung lại thì tuỳ vào mục đích sử dụng mà bác có 1 sự lựa chọn hợp lý, và em thấy với tầm tiền của bác thì Forte là 1 sự lựa chọn hợp lý và nếu bác có thắc mắc gì thì cứ alo cho em. Em sẽ hộ trợ bác .
Dưng mà em đi xem "xô-gum" KIA, với HD... em quê nhân viên HD.. hơn:mad:
ko lẽ em dạy cho mấy sâu HD cách bán hàng chứ:mad:

Hạng B1
2/8/11
79
16
8
nếu bác o xài gòn
thì tầm dưới 600tr sau khi hết tất cả giấy tờ bác chỉ lấy đuợc con mỏ nin thôi bác ơi
khỏi lăn tăn chi 9 người 10 ý thêm nhức đầu
chúc bác mauu sắm em mỏ nin