Tập Lái
29/3/13
29
0
6
Chào các bác.
Em thấy trên otosg đã có bệnh viện E-gara nhưng đôi khi không chuyên về một hãng xe nào cả nên các bác khác vào xem tham khao xe mình có phần hơi khó khăn,lời giải đáp đôi khi mang tính chung chung,nhiều lúc thấy có cả chuyện phiếm mà quên về chuyên môn chính là tư vấn kỹ thuật.Trong thớt này,tự nhận mình là người trung bình-khá am hiểu về kỹ thuật nên em mạn phép xin trả lời tất cả các thắc mắc về vợ 2 (Hyundai-Deawoo/Chevrolet)của các bác.Còn những phi kỹ thuật thì xin mời các bác vào thớt khác.
Rất mong các bác ủng hộ và hỏi nhiều thật nhiều.Vì chính những điều các bác hỏi lại làm em càng phải cố gắng kỹ thuật hơn nữa để các bác yên tâm khi sử dụng và hiểu hơn về vợ 2 của mình.
Định xây nhà cao nhưng đang thiếu gạch,

Tập Lái
23/7/13
1
0
0
Chào bác.
Em thấy thớt bác nhiều người xem nhưng chưa ai hỏi gì hất.nay em xin mạn phép hỏi bác chút nhé.
Vợ em là i20 nhưng mỗi khi chạy thì lúc đánh lái thấy có tiếng kêu cụp cụp bên trong tất khó chịu.Đến đại lý xe thì ở đó kiểm tra và phán tiếng kêu bình thường.Em cảm thấy lo lắng mỗi khi đi xa.Mong bác giúp em ạ.em hầu bác trà a.

Tập Lái
29/3/13
29
0
6
Chào bác 33tiger
Cảm ơn bác đã tin tưởng và đặt câu hỏi,em chờ dài cổ mới có bác là người đầu tiên hỏi đó.
Trường hợp xe bác là bị lỗi thước lái,xe i20 dùng thước lái điện nên sau một thời gian nếu bác đánh lái qua trái+phải thì sẽ có tiếng kêu nhỏ và tiếng kêu này sẽ lớn dần.Bác nên đi vào đại lý khác và yêu cầu kiểm tra thước lái nhé.
chúc vợ 2 bác mua sớm hết bệnh nhé.

Tập Lái
15/12/11
12
2
3
33tigerken!
xe bác chạy bao nhiêu ngàn km rồi! nếu còn bảo hành mang vào đại lí cho nó bảo hành cây thước lái. Còn hết bảo hành thì bảo các bác thợ chỉnh vào tí. Nhưng tay lái sẽ nặng hơn trước.