Hạng B1
24/3/17
51
53
18
34
Khuyên bác nên xem qua hãng khác luôn . Từ khi xe hot tí bọn hyundai này coi khách hàng kg ra gì . Như bọn honda vn , em di ra hỏi con Sh nó nói hưu nói vượn . Em qua mua vespa gts luôn . Kg chấp nhận bia lạc dưới mọi hình thức , làm hư như bọn chó vàng quen thói . Ăn kg được thì bày vẽ ra đủ thứ tiếp thị sữa

Hạng B2
9/3/21
223
137
43
Người mua lúc nào cũng thiệt thòi, Các Bác cứ đọc điều khoản trong HĐ, bảo vệ hãng xe không thôi, Đợt năm ngoái mình cũng bị Huyndai cho ăn bánh hứa, cọc từ T10, đến T1 mới lấy dc xe. Chửi rủa mãi mới lấy dc xe...Chán.

Tập Lái
28/9/20
30
20
8
39
Ho Chi Minh
Bên Trường Chinh thì nghe than phiền nhiều rồi, năm ngoái có vào xem con San ở đây, gặp sale ko nhiệt tình lắm, giá thì báo lung tung, :)) nên thôi chạy luôn.
Trước mình cũng vào xem thấy sale không buồn giới thiệu gì. Vui vẻ ra về qua Ngoc An chốt cọc luôn.

Hạng B2
18/2/21
277
2.233
93
Vẫn còn nhiều anh nhiều tiền, sẵn sàng chấp nhận thêm tiền vì thích thì sales/hãng nó không nhượng bộ đâu.
Đòi cọc qua hãng khác mua có khi lấy xe trong ngày luôn ấy chứ. Honda, Mit, 3008, Sò...

Hạng C
7/3/17
681
13.508
93
mình ghé ngang showroom thấy con xe mình đặt ở đó, thấy nó rao cho khách khác, mình lên showroom ngồi luôn. Thất nghiệp là rảnh lắm không có con xe đi lòng vòng thì lên đó ngồi, nó sợ quá giao luôn cho mình chỉ dám xin cái hợp đồng bảo hiểm bên bảo việt thôi :))
sao biết chính xác là con em đặt hay vậy?

Hạng C
7/3/17
681
13.508
93
mình ghé ngang showroom thấy con xe mình đặt ở đó, thấy nó rao cho khách khác, mình lên showroom ngồi luôn. Thất nghiệp là rảnh lắm không có con xe đi lòng vòng thì lên đó ngồi, nó sợ quá giao luôn cho mình chỉ dám xin cái hợp đồng bảo hiểm bên bảo việt thôi :))
có tiền đi mua xe mà như đi xin nhỉ, đấu tranh giành giật các kiểu. Con Kona đó hả hay mới đổi con khác

Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Giờ cũng lắm anh thừa tiền, rồi đưa cán dao cho cạo đầu khô nhễ....hè hè..

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Em thì nhờ luật sư, thằng thua ôm hết, ngay cả bác vào nhà nghĩ , đi xe ôm, có hoá đơn là OK thôi

• Like
Reactions: hochithanh
Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Em thì nhờ luật sư, thằng thua ôm hết, ngay cả bác vào nhà nghĩ , đi xe ôm, có hoá đơn là OK thôi
Có HD đâu mà viện vào luật. Chỉ vỏn vẹn cái biên nhận, chả làm gì được nhau....hề...Qui trình Mua bán ngược...khà khà...