Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
làm gì có hóa đơn hợp đồng
bọn sale này còn lạ gì mấy trò này
cho cái biên nhận thôi

mấy vụ này phải chí phèo mới giải quyết dc. gặp tôi thì tôi chụp hình từ gia đình vợ con thằng chủ showroom tới gia đình vợ con thằng sale

nhà tôi buôn bán có công nợ
nhiều khi mình thương nó với nghĩ 1 -2 tr chả bõ thế mà tụi nó xin ghê quá, nào là đang ở quê nào là trong đơn vị cấm túc ko ra ngoài dc.
xong đó là lần cuối tụi nó mua hàng
mình ko biết nhà tụi nó ở đâu luôn.gọi đòi thì khất lần khất lừa .
xong tôi chỉ đơn giản làm thế này : chụp hình vợ con và cái mặt của nó (thằng chồng) trên facebook, chụp lại các tin nhắn năn nỉ ỉ ôi xin khất , chụp lại các status đạo lý làm người của vk ck chúng nó,
xong gửi hết qua zalo thằng ck kêu, ko trả tao in ra rải khắp đơn vị, nếu chưa trả nữa tao nhắn tin gửi facebook từng friend của mày.
mới gửi hồi trưa , chiều nó chuyển tiền luôn. có hơn 1 tr mà nó nhây cả 1 năm ko trả .
làm 4-5 với khách , lần nào con nợ cũng trả luôn trong buổi hôm đó
quá hiệu nghiệm
chống chỉ định với mấy thằng du côn du thực. tụi nó trên răng dưới *ái thì có khi cầm dao đâm mình nếu mình làm thế

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Tiền trong túi mình chả lụy thằng nào. Chơi con khác, thiếu gì xe.
Trước e định mua City đại lý ỏng ẹo em xách tiền phang ngay Vios.
Trừ khi bác thích nó quá thì chịu vậy.

Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Tiền trong túi mình chả lụy thằng nào. Chơi con khác, thiếu gì xe.
Trước e định mua City đại lý ỏng ẹo em xách tiền phang ngay Vios.
Trừ khi bác thích nó quá thì chịu vậy.
Em vô Ford Miền Tây, bảo đặt cọc, mà xe thì ngày giao không biết...bái bai...qua Toy Phú Lâm cũng thế ...Out....thế thui

• Like
Reactions: hochithanh
DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.332
93
43
Em vô Ford Miền Tây, bảo đặt cọc, mà xe thì ngày giao không biết...bái bai...qua Toy Phú Lâm cũng thế ...Out....thế thui
a phải cảm thông, vợ cho nhiu đó, xem đắn đo mãi mới được con xe ưng về kiểu, spec., giá...
chứ cũng biết nhụt, hèn chớ;
mà giờ ko có xe mang về như đã xin, oánh cho sưng mỏ :(

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Sao nhiều bác hiền nhỉ? Trước em định mua Kia Cerato ở Kia Vũng Tàu, đặt cọc các kiểu đến gần ngày giao xe nó bảo hết màu, yêu cầu em lấy màu đỏ không thì chờ 3 tháng.
Em nói đếu chịu rồi kêu trả cọc, nó không chịu. Em ngồi đợi ở showroom lúc đông khách xem xe em làm ầm lên luôn. thế là teo dái liền

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Sao nhiều bác hiền nhỉ? Trước em định mua Kia Cerato ở Kia Vũng Tàu, đặt cọc các kiểu đến gần ngày giao xe nó bảo hết màu, yêu cầu em lấy màu đỏ không thì chờ 3 tháng.
Em nói đếu chịu rồi kêu trả cọc, nó không chịu. Em ngồi đợi ở showroom lúc đông khách xem xe em làm ầm lên luôn. thế là teo dái liền
cái bọn tào lao, anh quậy thế là nhẹ nhàng, bởi giờ ai cũng đi tatoo, bèo bèo cũng hết 1 bên cánh tay, nói chiện ra tụi nó mới nghe...đã ko giữ chữ tín còn ko trả lại cọc cho người mua, chí phèo thiệt

Tập Lái
6/7/17
4
2
3
Chào các bác.

Hiện em có đặt hàng 1 e Tucson ở Hyundai Trường Chinh từ tháng 1, đã cọc đầy đủ mà có vẻ họ "giở quẻ" không chịu giao hàng. Có bác nào biết cách gở giúp em với. Không biết bên Hyundai Trường Chinh làm ăn có được không các bác? Em đang cần xe sớm, có bác nào có xe giao trong tháng 3 giúp em luôn với!!!

View attachment 2672240*Ảnh minh họa

View attachment 2672193 View attachment 2672190
Bác nên post phiếu thu, hoặc hợp đồng mua bán bản chính lên để mọi người tư vấn thêm cho bác

• Like
Reactions: 2NúaMT
Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Hiệu nghiệm....đi với Bụt mặc áo cà sa, đi với Ma mặc áo giấy.....khà khà

• Like
Reactions: nthieu and Osin