Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Xin các bác tư vấn giúp em đi Phan Thiết về. Thông thường em check out sớm (khỏang 10 giờ) nên không dùng cơm trưa ở Phan Thiết được. Vậy trên đường từ Phan Thiết về Sài Gòn những chỗ nào có thể ăn trưa được ạ.
Mấy lần em đi cứ bị lăn tăn vụ này. Mai đi nữa rồi. Bác nào rành tư vấn giúp. Cảm on nhiều ạ.

Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
bi_bo nói:
Xin các bác tư vấn giúp em đi Phan Thiết về. Thông thường em check out sớm (khỏang 10 giờ) nên không dùng cơm trưa ở Phan Thiết được. Vậy trên đường từ Phan Thiết về Sài Gòn những chỗ nào có thể ăn trưa được ạ.
Mấy lần em đi cứ bị lăn tăn vụ này. Mai đi nữa rồi. Bác nào rành tư vấn giúp. Cảm on nhiều ạ.
nếu bác check out trể tý nữa thì ăn trưa ngay Phan Thiết lun,quán bà Sáu,từ Ng Đình Chiểu bác đi ra ngang quán Cây Bàng tý là quán bà Sáu bên tay phải lun,có chổ đậu xe thoải mái

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Da em tính check out sớm để chiều cho bọn nhỏ đi đến nhà Văn Hóa. Chắc check out 9:30-10:00 nên không dùng bữa trưa ở Phan Thiết được. Phải rong ruổi dọc đường thôi. Vẫn chưa biết điểm nào bác ạ.

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Thường thì em về tới trạm xăng Đức Khải em ăn cơm luôn,còn sáng lúc khởi hành thì em ăn sáng tại đó.Đa số em ghé cây xăng này.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Quán cơm gà Hà Nam (Nam Hà, Nam Định, mấy cái tên này, em ko nhớ tên nào đúng), trên đường về cách Phan Thiết khoảng 60-70km, gần đến 1 cái cầu, hình như gần chỗ giáp ranh Đồng nai, Bình thuận, quán nằm bên trái đường PT-SG. Gà ở đây rất ngon, giá cũng khá rẻ.

Hạng B2
29/6/06
238
2
0
@bi-bo: mai nhà em cũng đi phan thiết, Em vừa PM số điện thoại của em cho bác.
Nếu đi chung được thì đi cho vui. Bác nên ăn ở Đức Khải, nhân tiện đỗ xăng và mua đồ ăn đem theo xe. Ở Đức khải có cây xăng, nhà hàng, siêu thị.

Last edited by a moderator:
OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Có quán cơm Thanh Loan : NGON BỔ RẺ.
Bác chạy vừa qua biển báo hết địa phận Bình Thuận, vào địa phận Đồng Nai (chỗ này là đoạn đường cong - có mốc nhớ là Trại Tam giam Thủ Đức) khoảng 600-700m sẽ thấy rất nhiều quán cơm. Quán Thanh Loan nằm bên trái đường.
Còn nếu không thì đạp dấn tới Giá Ray (trước ngã ba ông Đồn) có nhiều quán CƠM NIÊU, rất nhiều người cũng về đây ăn đó.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
nếu bác muốn nghỉ chân xả nước cứu thân thì ghé Hưng Phát 1 cũng được lắm

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Cảm ơn các bạn mình đã đi về và dừng ở Quán Hà Nam.
Quán cơm Hà Nam xe tải vào ăn nhiều, cơm gạo dẻo và gà Ta rất ngon.
Giá cũng phải chăng.

Status
Không mở trả lời sau này.