DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Q9 giờ mua đầu tư thì được chứ chả ai dám ở, mấy khu mega ngay mặt tiền vd2 xây mấy năm rui mà giờ còn vắng nói chi mấy chỗ khác ,giờ tầm vốn của bác thì đủ sức mua mấy căn chung cư dọc Nguyễn Duy Trinh Q2 đó bác

Mega Ruby đông rồi nhé bác, ở trên 80%, Mega Village thì tầm 50%, chỉ có khu mới như Melosa thì còn vắng. Mà vắng thì được các hồ bơi sạch sẽ. Xu hướng của tương lai là các khu quy hoạch đàng hoàng, cầm 3-4 tỷ qua q2, Q2 kiếm cái hẻm nhỏ thôi. Người đã thích nhà phố thì không thích chung cư, đặc biệt người lớn tuổi, ở quê lên sống với con cái, rất sợ chung cư

• Like
Reactions: thaytulangman
Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
dãy gần cổng D,E 5x15 là 3tỷ2 nè bác, tất nhiên là bán lại :D
cá biệt có 2 căn 3tỷ1 e đang chào khách, chắc do chủ nhà mua để đó chưa xuống dự án.
đúng là dẫn khách đi thì e chỉ ngán vụ đường vào xấu với hơi bụi, nhất là dẫn chị e đi xem nhà họ ngại khoản này hơn đàn ông.
Cho cái mật thư đi bạn

Hạng B1
3/12/13
77
693
83
Em đang nhắm mua một căn giai đoạn 2 Park Riverside để sau này (1.5-2 năm nữa) cho dân KCN cao thuê kiếm tiền hàng tháng. Mong các bác góp ý có được không ạ, chủ yếu ăn chắc mặc bền và hy vọng đất có khả năng tăng 5%/năm bù lãi ngân hàng chứ không lướt lát ạ.

• Like
Reactions: teoteo12
Hạng B2
25/12/10
298
2.811
93
Em đang nhắm mua một căn giai đoạn 2 Park Riverside để sau này (1.5-2 năm nữa) cho dân KCN cao thuê kiếm tiền hàng tháng. Mong các bác góp ý có được không ạ, chủ yếu ăn chắc mặc bền và hy vọng đất có khả năng tăng 5%/năm bù lãi ngân hàng chứ không lướt lát ạ.
Em cũng có ý định mua ở đây. Tuy nhiên em mua để ở trong vòng 1,5-2 năm nữa còn căn cc q2 em cho thuê. Hiện tại mặt bằng ở q9 theo em đi khảo sát thì dự án này rổ giá có vẻ ổn nhất, đúng giá trị chứ ko bị bơm vá nhiều. Em nghĩ trong vòng 2 năm nữa cơ sở hạ tầng phát triển và KCN cao sầm uát hơn thì thì tăng 5-7% là khả thi bác ạ.

Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
tầm 1,5-2 năm thì có dự án mới của Khang Điền bên đường 990, từ Nguyễn Duy Trinh tới vòng xoay Phú Hữu đi thêm 500m nữa ấy bác. Giá dự kiến 5x17 tầm 3,2 tỷ. Tháng 6 mở bán đợt 1 này. Của Coteccons xây :D

Dự án tên gì và ở vị trí chính xác như thế nào bác?

Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
Mega Ruby đông rồi nhé bác, ở trên 80%, Mega Village thì tầm 50%, chỉ có khu mới như Melosa thì còn vắng. Mà vắng thì được các hồ bơi sạch sẽ. Xu hướng của tương lai là các khu quy hoạch đàng hoàng, cầm 3-4 tỷ qua q2, Q2 kiếm cái hẻm nhỏ thôi. Người đã thích nhà phố thì không thích chung cư, đặc biệt người lớn tuổi, ở quê lên sống với con cái, rất sợ chung cư
Phía Trần Não liệu tìm được giá đó trong hẻm không bác nhỉ? Ai có thông tin nhà khu Trần Não khoảng trên 3 tỷ chút đỉnh thì pm em nhé.

Hạng B2
25/12/10
298
2.811
93
tầm 1,5-2 năm thì có dự án mới của Khang Điền bên đường 990, từ Nguyễn Duy Trinh tới vòng xoay Phú Hữu đi thêm 500m nữa ấy bác. Giá dự kiến 5x17 tầm 3,2 tỷ. Tháng 6 mở bán đợt 1 này. Của Coteccons xây :D
Bác cho xin tt dự án vào [email protected] nhé bác.tks

• Like
Reactions: dductung44
Hạng B1
3/12/13
77
693
83
Bac @pheo ơi, bác là trùm biết tuốt quận 9, bác cho em xin vài lời khuyên được không ạ, em cũng còn trẻ đây là khoản đầu tư lớn nhất đầu đời nên cũng hơi run he he . Cảm ơn bác trước ạ.