Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
khang điền chơi lạ ghê. làm dự án ngay đường vào của xe cont. sát bên nhà máy xi măng. giá vậy qua cát lai mua có phải ngon hơn ko?
Khang điền hồi giờ toàn chơi với xe cont mà
Ko có cont mấy ảnh chịu k nổi :)
Chắc hết quỹ đất bên này rồi nên làm đại

khang điền chơi lạ ghê. làm dự án ngay đường vào của xe cont. sát bên nhà máy xi măng. giá vậy qua cát lai mua có phải ngon hơn ko?

khu này sát nhà máy xi măng chắc không khí hơi bị ẹ,
thêm vụ báo chí đang là làng vụ đi chung đường xe cont mà bán được giá cao thì quả là giỏi

• Like
Reactions: vnpeace
Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
Hôm nay đi thực địa Điền Phúc Thành Centana với Gò Cát. Không biết các bác thế nào chứ đường ĐXH giờ toàn xe container (cách đây chừng 4 năm em đi ở đây còn bị cướp và rượt đuổi theo nó như trong film nhưng không túm được nó haha...). Đường vào khu (Trường Lưu + Gò Cát) thì như cái hẻm của ĐXH. Em quay đầu xe và điện thoại cảm ơn và nói sales không cần qua dẫn đi xem nữa. Trục này 10 năm nữa chắc sẽ lác đác vài nhà về ở.
Park Riverside thì tầm 3,4 tỷ, tự nhiên bị mất thêm tiền xây nhà và muốn ở luôn thì phải đắp thêm vào tầm 1 tỷ nữa (mà em chưa có nhu cầu ở).
Bây giờ căng, chắc phải gồng lên 2,5 - 3 tỷ để mua bên Thủ Đức cho tiện thôi.
Bác nào có Thủ Đức loanh quanh khu Trường Thọ (Phạm Văn Đồng), Bình Thọ trong tầm 2,5 tỷ hú em với nhé.

• Like
Reactions: thamtubang
Hạng B2
18/1/17
446
327
63
Cetana DPT làm sao so với Park Riverise dc bác. Tầm hơn 1 tỉ là mua dc Cetana rồi. Bên cetana theo em giai đoạn 2 đầu tư vẫn còn được vì giá hiện tại đang còn thấp (21-22)

Hạng B2
18/1/17
446
327
63
Em thấy giá cao, 24tr/m2, khu này còn vắng lắm, hạ tầng thì đẹp mà khách hàng mua ầm ầm
Chỗ này ở thì hợp lý đó bác. Có bảo vệ, có công viên. Chỗ sau chợ Trường Lưu tuy đông nhưng lụp xụp lắm

Hạng B1
3/12/13
77
693
83
Park riverside bán nền biệt thự mấy bác biết chưa, nhưng xây theo mẫu cđt
Bao giờ mở bán giai đoạn 2 vậy bác, thông tin chính xác không vậy, bán nền biệt thự nghe lạ quá hi hi. Em cũng hóng.