Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Em đi công tác lâu ngày, ở nhà chả có ai chịu nổ máy vợ 2 Dmax cả nên về hết bình, khỏi đề đạp luôn. Sau khi kêu thợ một hồi bảo chờ nửa ngày mới tới được, em bực mình lên google và: lấy 2 sợi dây điện nối vào bình acquy xe Dmax và bình acquy xe máy theo kiểu - với -, + với + rồi nổ xe máy cho sạc. Hoo, sau 15 phút, em lên đề một phát, vợ 2 rung lên... Híc, sau này bình vợ 2 hết, các bác cứ làm vậy, khỏi tốn xiền, mất thời gian...

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
- em chơi vào bình luôn bác, chả sao cả

Hạng B2
17/5/12
352
154
43
Em đi công tác lâu ngày, ở nhà chả có ai chịu nổ máy vợ 2 Dmax cả nên về hết bình, khỏi đề đạp luôn. Sau khi kêu thợ một hồi bảo chờ nửa ngày mới tới được, em bực mình lên google và: lấy 2 sợi dây điện nối vào bình acquy xe Dmax và bình acquy xe máy theo kiểu - với -, + với + rồi nổ xe máy cho sạc. Hoo, sau 15 phút, em lên đề một phát, vợ 2 rung lên... Híc, sau này bình vợ 2 hết, các bác cứ làm vậy, khỏi tốn xiền, mất thời gian...
[/quote]
bác lảm rối hay chỉ mới nghỉ ra cách này thế

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Công nhận hay thiệt, chơi bình xe 2B câu được. Nhưng chắc bình bác còn mới và chưa hết hẳn điện. Bữa bạn chạy thử xe em, văn sao quên tắt đèn gầm hết điện, cặp xe KM k nổi phải câu taxi 7 chỗ.
Ah, nhân tiện hỏi lại vụ cặp + vào +, - vào - hay vào sắt vỏ xe. Em nghe nói cặp - vào - k tốt nếu bình đã hết sạch điện, có thể hỏng cả bình đang câu?