Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Người dùng đánh giá Mer GLC là chiếc SUV lí tưởng dành cho gia đình, còn ý kiến của cccm thì sao?

Tập Lái
13/12/18
40
7
8
33
Người dùng đánh giá Mer GLC là chiếc SUV lí tưởng dành cho gia đình, còn ý kiến của cccm thì sao?
Theo như em thấy thì trong dòng GLC mới nhất hiện nay gồm: GLC 200, 250 VÀ 300 thì dòng 200 là thích hợp cho gia đình hơn. Phiên bản này còn được đánh giá cao ở khả năng vận hành bền bỉ, đầm bốc nhờ trang bị khối động cơ tăng áp I4 2.0L và hộp số tự động 9 cấp 9G-TRONIC. Nếu cụ thường xuyên dùng xe ở đô thị, chỉ cần một chiếc xe tốt, thương hiệu nổi tiếng, với giá phải chăng hãy chọn mua GLC 200.

Hạng B1
27/12/18
62
17
13
36
Mer GLC là thương hiệu nổi tiếng, ngoài thiết kế nội ngoại thất sang trọng và động cơ thẳng hàng I4, dung tích 2.0L. Hãng còn trang bị Camera lùi, cảm biến va chạm trước sau, hỗ trợ đỗ xe tự động, phanh đĩa cho 4 bánh, phanh khẩn cấp, hỗ trợ cắt ngang, giám sát và hỗ trợ cảnh báo mất tập trung, siết dây an toàn và kéo cửa kính trước khi va chạm, và Head Up Display hiển thị thông tin (trên GLC 300). Thì Mer sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho những người yêu thích dòng xe sang trọng

12/6/15
323
65
28
Thông tin mới cập nhật về doanh số bán Mer vào tháng 4 là 742,809 chiếc. Trên thị trường Trung Quôc bán được 230,050 chiếc(chiếm khoảng 31%), thị trường USA bán được 94,120 chiếc gần bằng với Đức là 95, 512 chiếc. Riêng TQ bán 1 tháng bằng nước khác bán gần chục năm. Nên nếu có ý định mua Mer thì các bác cứ thế xúc nhé, vẫn là doanh số đáng nể.

Attachments

Hạng D
14/12/11
1.339
583
113
Mercedes- Phú Mỹ Hưng
Doanh số dòng GLC200 đang rất tốt ở VN nha các bác. Sẵn tiện bên em đang có sự kiện lái thử GLC200 tại đường đua Đại Nam- Bình Dương. Cho bác chủ Test những tính năng an toàn trên xe khi đi tốc độ cao và phanh gấp khi vào cua.
Đây là một dịp cực kỳ tốt để bác trải nghiệm giá trị mà chiếc Mercedes GLC200 đang quan tâm cũng như các dòng xe khác của Mercedes. Nếu bác quan tâm em gửi thư mời cho bác. Số lượng có hạn bác nhé.

Tập Lái
24/5/19
14
42
13
33
Ngoài vụ cao su cửa kêu kẽo kẹt, thắng xe kêu cót két, nếu bác ko ngại thêm vụ xe vừa hết bảo hành là lúc bác có khả năng phải thay hết 2 cầu trước và sau, với giá băng 1/2 con vios, cộng thêm cách hành xử ko ra gì với khách hàng thì còn lại đều là ưu điểm ạ. E đang chạy GLC300 và xe vừa hết bảo hành đc hơn 2 tháng nên nếu bác không tin vụ cầu e vừa nói thì e gửi báo giá cho bác xem.

• Like
Reactions: Tri_BK
Hạng B1
23/3/07
96
61
18
Ngoài vụ cao su cửa kêu kẽo kẹt, thắng xe kêu cót két, nếu bác ko ngại thêm vụ xe vừa hết bảo hành là lúc bác có khả năng phải thay hết 2 cầu trước và sau, với giá băng 1/2 con vios, cộng thêm cách hành xử ko ra gì với khách hàng thì còn lại đều là ưu điểm ạ. E đang chạy GLC300 và xe vừa hết bảo hành đc hơn 2 tháng nên nếu bác không tin vụ cầu e vừa nói thì e gửi báo giá cho bác xem.
Gửi lên đi bác, cho se tham khảo