Hạng F
9/3/06
6.460
3.377
113
Sì Gòn
Re:Uư điểm của Nissan Grand Livina

Ưu điểm: gầm thấp, đi đỡ bồng bềnh hơn Inn. Đỡ bị coi là đi xe mướn, taxi như Inn :D. tạm thời tới đó thôi, từ từ bàn tiếp

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city

Nhà có nhu cầu nhưng tướng ko được sang cho lắm ( hix cao 1 m62 , nặng có 50kg
)ra đó mấy anh sale có cho thử xe ko

Hạng B2
12/7/09
161
0
0

ưu điểm lớn nhất là em nó xe nhựt bủn nhưng xuất xứ thì là tung của. Cái này nhiều bác quan tâm nhất đây

Hạng F
9/3/06
6.460
3.377
113
Sì Gòn

milan2006 nói:
Nhà có nhu cầu nhưng tướng ko được sang cho lắm ( hix cao 1 m62 , nặng có 50kg
)ra đó mấy anh sale có cho thử xe ko

cho mà bác, bên Cường Thanh điện thoại, gửi email um sùm cho em nè, đi ngang hoài mà làm biếng ghé test quá

Hạng B1
20/5/10
78
2
0
43
Somewhere in the distance

Nicolas69 nói:
ưu điểm lớn nhất là em nó xe nhựt bủn nhưng xuất xứ thì là tung của. Cái này nhiều bác quan tâm nhất đây

Bao nhiêu phần trăm của nó là hàng của Tung Cửa nhỉ? Cái này ai biết chỉ tui với, để tui còn kiểm nghiệm lại xem phụ tùng đó nó lởm đến đâu...
Mà hãng xe nào chẳng đề cao thị trường Tung Cửa nhỉ? Honda, Toyta sản xuất tại Tung Của ầm ầm mà, sao vẫn ngon thế... hàng Tung của mà do hãng của Tung của chế tạo thì chưa biết, nhưng cỡ như do Honda Tung Của, Toyta Tung Của và đương nhiên Nissan Tung Của sanuâts hàng thì chắc cũng còn hơn Honda Thai Lan hay Honda Indo, Toy Thai, Nissan Thai chán nhỉ? Thiết nghĩ thế...

Hạng D
5/6/08
1.673
5.622
113
Đồng Nai

niln nói:
...đương nhiên Nissan Tung Của sanuâts hàng thì chắc cũng còn hơn Honda Thai Lan hay Honda Indo, Toy Thai, Nissan Thai..
Bác đưa dẫn chứng chứng minh dùm e với ạh, cái này em chưa rõ?:cool:

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
52
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

niln nói:
Ủa thế không ra đường thì đi đâu? Mua xe mang về làm cảnh ngắm cho đỡ buồn à... phí nhỉ?

Ý em là bác chỉ cần chỉ dẫn ra được rồi, nói là hiểu mà, đâu cần phải thách thức nhau bác nhỉ? Em đồ rằng bác còn khá trẻ, cứ mỗi lần tranh luận gì là phải kéo nhau ra đường giải quyết à bác? Thế thì em xin thua bác ạ.
Bác cho em hỏi từ xưa đến giờ bác có bao nhiêu vụ phải ra đường giải quyết kiểu này rồi ạ?

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

J.Bond nói:
Chào các bác,

Em mới qua Cường Thanh thử xe Grand Livina. Hôm nay ngồi hàng ghế thứ 2 để cảm nhận xe theo kiểu hành khách. Cảm nhận của em là độ cách âm xe cực tốt, ngồi trong xe mà không nghe thấy tiếng ồn bên ngoài, máy lạnh thì cũng khá ổn. Trời nóng lên xe mở khoảng 3p là hàng thứ 2 cảm thấy thoải mái. Tiếng xe êm và vọt.

Đó là cảm nhận của em, các bác cứ đến lái thủ xe nhé. Chương trình lài thử đến hết cuối tháng 7. Các bác tha hồ dọc xe để trải nghiệm thêm rồi chia sẻ với mọi người nhé.

bác cảm nhận như vậy là ok đó ! bác mua 1 chiếc chuột bạch trước đi .nếu bác cảm nhận được như thế mà ko mua hơi phí đấy ! riêng em , sale có mời qua lái thử nhưng em từ chối khéo . giá con này dưới carens thì mới lôi kéo được em qua lái thử chứ chưa nói tới mua :D .

vovinam nói:
niln nói:
Ủa thế không ra đường thì đi đâu? Mua xe mang về làm cảnh ngắm cho đỡ buồn à... phí nhỉ?

Ý em là bác chỉ cần chỉ dẫn ra được rồi, nói là hiểu mà, đâu cần phải thách thức nhau bác nhỉ? Em đồ rằng bác còn khá trẻ, cứ mỗi lần tranh luận gì là phải kéo nhau ra đường giải quyết à bác? Thế thì em xin thua bác ạ.
Bác cho em hỏi từ xưa đến giờ bác có bao nhiêu vụ phải ra đường giải quyết kiểu này rồi ạ?

Thôi, thôi được rồi... Ý các bác lớn tuổi ở trên đây là chứng minh bằng khoa học như bác Bull Rider đã nói ở trang 1 chứ không phải cứ thực hành rồi mới biết. Mỗi bác có cách giải quyết riêng nên đừng có châm chọc nhau.

Hạng D
8/9/07
3.995
275
83
52

Cảm nhận phải qua một năm sử dụng mới gọi là chính xác được, còn mới thì em nào chả sướng! Cứ như lấy vợ vậy!