Hạng B2
25/7/09
250
5
18
51
Re:Uư điểm của Nissan Grand Livina

Trời ơi, sao topic ưu điểm ít thế mà nhược điểm nhiều kinh hoành,....

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city

Hix , mấy bác tranh luận trong ôn hoà , tránh khích bác nhau làm mất đoàn kết nha

Tổng kết : Ưu chiếm 20% , nhược 60% , 20% chưa xác nhận.
anh em ai có biết nó còn ưu điểm nào ko

Tập Lái
26/4/10
20
3
0

Chủ đề này thực chất là chủ đề "Quá thất vọng..." mang tên mới thui. Toàn nick ném đá em này bên chủ đề kia qua ném tiếp thì làm sao tìm ra ưu điểm. Các chủ xe này thì chẳng mấy ai lên phố rùm nên chắc phải đợi cả năm nữa mới có cảm nhận tương đối chính xác.

Hạng B2
20/10/05
255
17
18

EM thấy đã có ai đi ngoài đường đâu mà các bác hi vọng chủ xe lên đây chia sẻ quan điểm :))
@bác niln: Bác là sales thì ai cũng biết rồi, mong bác tranh luận kiềm chế, kẻo gây phản ứng ngược ;)

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

emmaitre nói:
EM thấy đã có ai đi ngoài đường đâu mà các bác hi vọng chủ xe lên đây chia sẻ quan điểm :))
@bác niln: Bác là sales thì ai cũng biết rồi, mong bác tranh luận kiềm chế, kẻo gây phản ứng ngược ;)
Cái bác Cưỡi Bò kia mới cần phải kiềm chế kìa.

Hạng B1
13/4/10
70
0
6

Xe này nghe qua thì ngon đấy. Xe 1 dàn lạnh mà đi giữa trưa Vn mở máy lạnh 3p mà băng cuối ngồi thấy mát
. Mấy bác sâu QC ghê quá...

Hạng B1
22/4/10
53
5
0

niln nói:
Nicolas69 nói:
ưu điểm lớn nhất là em nó xe nhựt bủn nhưng xuất xứ thì là tung của. Cái này nhiều bác quan tâm nhất đây

Bao nhiêu phần trăm của nó là hàng của Tung Cửa nhỉ? Cái này ai biết chỉ tui với, để tui còn kiểm nghiệm lại xem phụ tùng đó nó lởm đến đâu...
Mà hãng xe nào chẳng đề cao thị trường Tung Cửa nhỉ? Honda, Toyta sản xuất tại Tung Của ầm ầm mà, sao vẫn ngon thế... hàng Tung của mà do hãng của Tung của chế tạo thì chưa biết, nhưng cỡ như do Honda Tung Của, Toyta Tung Của và đương nhiên Nissan Tung Của sanuâts hàng thì chắc cũng còn hơn Honda Thai Lan hay Honda Indo, Toy Thai, Nissan Thai chán nhỉ? Thiết nghĩ thế...

Ờ Wave tàu tốt hơn Wave Thailand đấy ! Nhảm nhí thật !

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city

Ok vậy để em hy sinh 700 chai ra test em này nhen
chứ thấy mấy bác tranh luận trên sức mong đợi của em

Tập Lái
26/4/10
20
3
0

Tui chẳng bênh gì ai, chỉ thấy toàn thày mù xem voi nên có vài ý kiến. Nếu đã bới lông tìm vết ví dụ như parts của TQ thì tất cả các hãng xe đều sx parts ở TQ hết. Thời đại toàn cầu hoá có mà ngu mới sx toàn bộ tại chính quốc hay Âu Mỹ cho tốn tiền.

Cứ để thời gian trả lời thôi.