Hạng D
21/4/10
3.121
36.182
113
HCM city
đó là Bác bán thực phẩm nhu yếu phẩm thiết yếu thôi ạ , em đang làm ở Bạc Liêu củng với ae người bắc nhưng cứ mở bài kêu luôn là Em ko làm việc kiểu bắc kỳ , cứ mở bài như nam kỳ nhà em mà chơi , hố hố
củng kiếm đc ít cá đù gởi Hn làm quà ạ , đa tạ Bác Hà đã giúp :D:D:D:D
Bake nhiều người làm việc rất songf phẳng . Tỷ lệ, con số ró ràng. Hay hơn nhiều người trong nam cứ tỏ vẻ như không cần tiền, nhưng công việc thì không chạy, đưa ít thì chê, đưa nhiều biết bao nhiêu cho đủ?

Hạng C
29/5/11
791
52.335
93
32
hum qua
lần đầu tiên trong năm nay mình làm căng với đại lý
mua hàng 4 tháng không trả tiền
dt, nt không trả lời
xin trả góp cũng không trả
oải

Hạng B2
21/4/10
390
1.690
123
Nhớ hồi xưa làm cái hợp đồng cho có mà chẳng bao giờ mất. Bây giờ ràng tới ràng lui đủ chổ mà nó muốn giựt là cứ giựt.
Cả xã hội chẳng còn lòng tin với nhau

Hạng D
13/1/12
2.667
91.161
113
Ối bình thường thôi anh ơi ... giờ cả thằng lớn còn nợ thì mấy thằng cóc ké nầy chắc nó giật luôn ...

• Like
Reactions: danhdu and Liembk
Hạng D
3/1/09
1.294
10.206
133
hôm nay, em có đơn hàng hơn 15 tỉ, đại diện bên mua làm việc với em là kế toán trưởng, khi thống nhất xong, họ gửi thông tin người ký hợp đồng, em đọc 2 lần mà cứ cảm thấy như 1 anh đã làm việc với nhau cách đây 7 năm. Khi biết đúng ảnh rồi, em đi ra hành lang đứng, tự hãnh diện với chính bản thân mình ...

Trái đất tròn.
he he , ảnh treo lại 10 tỏi trả trong 3 năm

Hạng D
21/4/10
3.121
36.182
113
HCM city
Nhớ hồi xưa làm cái hợp đồng cho có mà chẳng bao giờ mất. Bây giờ ràng tới ràng lui đủ chổ mà nó muốn giựt là cứ giựt.
Cả xã hội chẳng còn lòng tin với nhau

Vấn đề nằm ở chổ không còn lòng tin với nhau. Bên nào cũng lo thủ. Mà đã lo thủ thì sẽ mất nhiều cơ hội hợp tác để phát triển.

Ối bình thường thôi anh ơi ... giờ cả thằng lớn còn nợ thì mấy thằng cóc ké nầy chắc nó giật luôn ...

Năm 2017 em bị giật trên 500 chai. Nó trốn mất luôn. Mà thằng đó ngu thiệt. Với trình độ và khả năng làm việc của nó đi làm công cho người khác thì mỗi tháng kiếm cũng được vài chục, thậm chí cả trăm chai. Bây giờ trốn đi đâu không rõ. Nếu có gặp lại chắc chắn sẽ không ai giúp đỡ. Những thằng làm sub cho nó rất ok, bây giờ em kéo về làm sub cho em. :)

• Like
Reactions: Huboss and tuando