Hạng B2
13/3/09
244
96
28
Re: V/V giao diện mới của OS

groschien nói:
Em dùng Mozilla không vào được, IE thì không viết bài được, chỉ dùng bằng Google Chrome thì ok. Các bác có bị như vậy không ạ?
Tôi cũng bị như Bác là mấy ngày nay dùng Mozilla không được phải dùng IE.

25/2/13
1.089
10.362
113

Dùng trên ipad vào phần mua bán xe thì ko thấy hiển thị bản tin, trừ khi copy chính xác link của 1 trong những bản tin thì nó mới hiện ra. Nói chung là dao diện mới vào rất nản, thấy chậm hơn trước....

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn

Dùng samsung galaxy tab, opera mini thấy rất bất tiện, nó luôn vào giao diện tab mặc dù tôi đã nhiều lần chuyển sang giao diện web. Tìm kiếm cũng khó khăn hơn trước.

Tập Lái
10/4/13
0
0
0
Re: Góp ý về giao diện OS !

Cái dỡ nhất của OS bao đời nay là khi comment, ai comment or trả lời mình, mình không bao giờ biết,trong khi đó các diễn đàn khác chỉ cần ai comment or quote mình là nó tự động pm vô box của mình,điều này rất tiện cho mình,ko phải đi kiếm,em vô comment box này mà giờ ko tìm được comment của em nằm ở trang nào luôn, BDH OS hi vọng tiếp thu ý kiến này

Hạng B2
29/4/13
118
14
18

Tự nhiên trong IPad của em không gõ được tiếng ziệc, đành dùng laptop vậy.

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM

kyanh911 nói:
em thấy mất phần danh sách nhưng ai đang online của thớt.....
Em cũng tiếc phần này nhất. Có danh sách sẽ dễ theo dõi đồng bọn hơn

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113

groschien nói:
Em dùng Mozilla không vào được, IE thì không viết bài được, chỉ dùng bằng Google Chrome thì ok. Các bác có bị như vậy không ạ?
Mình đang dùng FireFox thấy ngon lành mà.

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^

khaianhbodykit nói:
Cái dỡ nhất của OS bao đời nay là khi comment, ai comment or trả lời mình, mình không bao giờ biết,trong khi đó các diễn đàn khác chỉ cần ai comment or quote mình là nó tự động pm vô box của mình,điều này rất tiện cho mình,ko phải đi kiếm,em vô comment box này mà giờ ko tìm được comment của em nằm ở trang nào luôn, BDH OS hi vọng tiếp thu ý kiến này

Cái này có lâu rồi bác ơi, hầu như diễn đàn nào cũng có, bác vào profile chỉnh lại kìa. Phần đăng ký nhân bài viết vào email.