Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/11/13
850
662
93
PSAO em tay lái xe 2B quẹt vô móp sâu 1.5 cm mà hút ra còn nguyên sơn.
Thế ăn thua gì, 2B mới lấy đi một lớp Bảo hiểm/ còn 4-5 lớp bảo hiểm trước đó đã đã phủ mà .bác lo gì
:3dcuoi::3dcuoi:

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Trước em đi camry nhập mỹ 2.5LE sơn nó vài lớp, va chạm chỉ cần đánh bát lại là bóng loáng. Còn cái PSAN này thì hơi bị sơn mỏng, cà 1 phát lộ sắt ra luôn .

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi làm sao test được chức năng tự phanh khi khởi hành gặp vật cản? Em cho thằng em nó đứng trước đầu xe rồi phi vào nó mà trước khi hệ thống hoạt động thằng cu em nó sợ nó nhảy ra rồi. Giờ kô biết làm sao test cái hệ thống này có hoạt động kô và hoạt động thế nào nữa. :(

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi làm sao test được chức năng tự phanh khi khởi hành gặp vật cản? Em cho thằng em nó đứng trước đầu xe rồi phi vào nó mà trước khi hệ thống hoạt động thằng cu em nó sợ nó nhảy ra rồi. Giờ kô biết làm sao test cái hệ thống này có hoạt động kô và hoạt động thế nào nữa. :(
Em chỉ bác nhé. Bác căng 1 tấm vải lớn cách đầu xe khoảng 4m. Bác nhớ kê thêm 2 cục gỗ cách bánh xe khoảng 1m. ( Để xe không bị trôi về phía trước ) Sau đó bác đạp ga lút cán. Bác sẽ thấy xe nó sẽ ngắt chân ga, và báo trên taplo nhưng không tự phanh bác nhé. Nhiều sale ko hiểu chúc năng này tư vấn là tự động phanh thì không phải .
MUS chỉ có tác dụng giảm thiểu va chạm, chứ không phải tự phanh

Bác mà thử kiểu đó có ngày thằng em bị hốt oan nhé. Các bác đừng dại thử với người nhé

Hạng D
14/12/13
1.332
10.198
113

Ủi thử vô gốc cây đi. Cái cây nó không bỏ chạy đâu mà lo:3dcuoi:

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Em cho thằng em nó đứng trước đầu xe rồi phi vào nó mà trước khi hệ thống hoạt động thằng cu em nó sợ nó nhảy ra rồi. :(
Em nhìn cái avatar của bác, bữa giờ em tính xin bác nhận một chân đệ tử bác để phụ bác lúc bác mệt hay vắng. :p:p:p:D:D:D Mà nghe bác nói cái dzụ test này, em khiếp quá nên hổng dám xin nữa. :3dcuoigif:

• Like
Reactions: truong195
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Nghe bác test muốn chửi thề , ko nên thử kiểu đó với bất cứ xe gì dù Lamb hay Bugatti

Status
Không mở trả lời sau này.