Hạng B2
18/8/16
264
366
63
bác download về và install được thì sẽ dùng được thôi, xong rồi bác chạy qua em, bộ BT giá 1.5 triệu, còn bộ Choách choách giá 1.5 triệu.
Code và Serial thì khi mua bô BT bác sẽ được cung cấp 2 số đó.
Em xài iPhone mà chỉ xài ios 8.1.2, giờ app Mykey này bắt ios 8.4 trở lên mới tải được. Máy em thì không muốn nâng cấp do vướng jailbreak. Bác có thể liên lạc bên đó để họ viết lại app tương thích với ios 8.x được không? Nếu được em qua bác gắn bộ BT. Cám ơn bác.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Em xài iPhone mà chỉ xài ios 8.1.2, giờ app Mykey này bắt ios 8.4 trở lên mới tải được. Máy em thì không muốn nâng cấp do vướng jailbreak. Bác có thể liên lạc bên đó để họ viết lại app tương thích với ios 8.x được không? Nếu được em qua bác gắn bộ BT. Cám ơn bác.
Bluetooth dành cho iphone nó khác bộ cho andrọid nhé các bác, đến tháng 10 này nó mới hoàn chỉnh nhé. BT cho android là bộ khác, BT của IOS là bộ khác.

• Like
Reactions: meotomvn
Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Bluetooth dành cho iphone nó khác bộ cho andrọid nhé các bác, đến tháng 10 này nó mới hoàn chỉnh nhé. BT cho android là bộ khác, BT của IOS là bộ khác.
Cám ơn bác. Hy vọng khi hoàn chỉnh sẽ tải được. Mà tháng 10 cũng chưa biết cụ thể khoảng thời gian nào hả bác?

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Vậy gắn bộ android là không được đổi IOS hả bác ?