Hạng B1
16/1/13
70
3
0
Cũng là 1 fan xe cổ nên mình cũng mài mò cuối cùng n/c được vài trò tăng tính tiện nghi cũng như an toàn cho nhưng chiếc xe yêu quí của mình mà ko ảnh hưởng đến ... giá trị thẩm mỹ nội ngoại thất. Em ko nói đến các xe có gí trị sưu tầm (zin 100%) .Chào hỏi xong em vào đề nha!

1- Trợ lực điện .
Ưu điểm: nhẹ nhàn êm ái cho người lái, gọn nhẹ ko can thiệp vào thước lái - máy , ko ảnh hưởng đến DK các thứ,...

2- Máy lạnh tự động.
Ưu điểm : ko có nấy cái nút trên taplo, khỏi xấu nội thất xe cổ

3- ABS - thắng đĩa 4 bánh
Tăng tính an toàn.

4- Phung xăng điện tử
An toàn cho các chuyến đi, tiết kiệm...

5-Sunroof - cắt mui làm kèo xếp điện

6-Ghế chỉnh điện

7-Tất cả option trên xe đời mới có

8-Công nghệ hoàn toàn mới cần chuột bạch thí nghiệm: Hybrid cho tất cả xe chạy cầu trước.
(cái này mình thiết kế xong rùi cần bác nào đam mê làm chuột bạch thí nghiệm dĩ nhiên ko thành công trả zin từng con ốc ko nhận 1 xu)

9-đồng sơn- độ chế các thứ

Bác nào cùng đam mê alo mình cafe giao lưu.!

(Đang n/c up ảnh trêm room của mình mà chưa được do hơi ít vào room nên sory các bác vì ko có ảnh minh họa)

Tập Lái
27/12/13
14
2
3
Mình kết cái vụ phun xăng điện tử. Bác thử ok chưa? con Merc 280se mình đời đó dùng béc phun hiện nay bị chủ trước chế sang bình xăng con, đang đi Bình Nissan, nếu chuyển qua được phun điện tử thì lợi biết mấy! xin cái địa chỉ của bác, xe xong mình xuống cafe giao lưu.

Tập Lái
26/7/12
38
36
33
Các bác xem có chỗ nào bán chụp mâm có hình ngôi sao 3 canh như ở Avata của em thì chỉ giúp em với. Mâm xe 14" bác ạ (185/70R14) dòng W201 đời 1984
Nếu tình cờ các bác biết được chỗ nào bán cái này các bác chỉ giúp em nhé. Em cảm ơn các bác nhiều.