Hạng B1
31/3/06
64
0
0
http://vietnamnet.vn/kinhte/thitruong/2006/02/539714/

Bài này viết từ đầu năm nhưng em thấy vẫn còn nóng hổi các bác ạ.
Trong này có nói là MoF (Bộ Tài chính) có nghi ngờ nhưng ko tìm thấy bằng chứng. Bác nào giúp họ vụ này cái nhỉ - chắc là ngoài MoF ra còn được anh em bà con OS hậu tạ đấy. :)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: VAMA - Vi phạm Luật Cạnh tranh?

Bác coi đấu võ đài bao giờ chưa? Bên nào cũng thắng chỉ người xem và cá độ thua thôi.:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: phantan
Bác coi đấu võ đài bao giờ chưa? Bên nào cũng thắng chỉ người xem và cá độ thua thôi.:D
Thằng buôn ma túy không bao giờ nghiện :D
Nó cũng cấm người thân xài thử, he he :D
@ bác zuize : tại sao nhiều cái hổng giống ai cứ tồn tại ? Tại sao thiên hạ cứ khoái nghe tin đồn ?
Những cái bác thấy hổng được (bằng chứng đâu ?!) nhưng có người thấy được, thì seo ?!
Vân vân và vân vân, vân vân...

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Đúng là thằng buôn ma túy không bao giờ nghiện và nó cũng cấm người thân xài thử tất nhiên chỉ những ông trùm. Ở ta có khi tin đồn làm cho giá xe tăng vùn vụt dân tình ùn ùn kéo nhau đi mua xe toàn bị + $$$ hoặc ngược lại đang ngon lành tin đồn nọ kia ( model này hàng tồn kém chất lượng, sắp tới giảm giá....) làm cho ... tèo, hãng xe thì không bán được, ai may mắn mua được xe trước rồi thì tự dưng cứ bị ám ảnh mất $$$, tức quá bán xe vì sợ bị thằng khác nó bảo đi xe kém, lại mất $$$!

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

VAMA vi phạm ai xử?! Và xử ai?! :mad:
Giải tán VAMA có chắc là sẽ có lợi cho người tiêu dùng ko?