Hạng B1
Em chào các bác ! Có bác nào cao tay chỉ điểm em vụ này với
Thú thật em vừa mới cưới được cô vợ ,em ấy to khẻo nhưng mỗi tội hay bắt nạt em
Em ấy là Toyota Highlander Limited nên có màn hình theo xe từ bên kia , âm thanh JBL
Hôm trước em chạy Lạng Sơn về cùng với 1 ông anh Escape, 2 anh em ghé uống cafe nhưng xe Escape vẫn mở nhạc cho trẻ con ngồi trong xe chơi
Đến lúc ra thì xe hết ắc qui ,nhưng không có dây câu bình , nên em thoát bình vợ em ra cho vào Escape để nổ máy đến lúc lắp lại cho vợ em thì toàn bộ hệ thống âm thanh tịt hết các bác ag , Chỉ 1 phút quên băng đi thì hỏng hết các bác ơi , nhưng cái màn hình cứ đòi cái đĩa gốc của nó để cài lại như ban đầu , nhưng em ko có cái đĩa đó , bên salon họ nhập về ko có cái đó các bác ag ,
Bác nào có cao kiến gì giúp em với
Em cảm ơn các bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác ở HN thì em bó tay. Ở SG thì em mượn đc cho bác. Lỗi này bác chỉ cần bỏ cái đĩa Navigation của nó vào chạy đúng 1phút là xong đó bác. Mỗi xe đều có một cái theo mà.

Hạng B1
Trời ơi ! thế mới khổ em chứ , Cái bon bán xe nó ko có bác ag , Bây giờ đi xe như lại ko có cái gì để nghe , nhưng nếu lắp bộ khác thì lại chết tiền , Vợ em nó cho đi luôn ấy , Bác ko còn cách nào hả bác ? nếu có bác giúp em nhé , Em vote bác nhé