Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Hỏi về thước lái Siena

Hạng B2
3/7/11
165
4
0
35
Hồ Chí minh
Các bác có cần hỏi giá thì cứ phone em số 0973333217 em sẽ trả lời đầy đủ ạh , nick này do báo giá tùm lum box nên bị khóa 1 năm rùi đấy , :D .

Cám ơn các bác đã quan tâm

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em xin moi thớt này lên, xe em cũng bị rịn, chui xuống gầm mới thấy ướt, chưa có nhỏ giọt xuống sàn. Nhưng em lo lâu ngày sẽ bị nhiều! Search ra thì thấy siena bị cũng nhiều!
Các bác update giúp em giờ phục hồi vụ này có đơn giản không ạ? Các gara tỉnh làm được không các bác? Giá giờ làm tầm nhiêu các bác nhỉ?

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Phục hồi khoảng 800k thôi (luôn công) bác ah. Gara tỉnh làm dc
Em xin moi thớt này lên, xe em cũng bị rịn, chui xuống gầm mới thấy ướt, chưa có nhỏ giọt xuống sàn. Nhưng em lo lâu ngày sẽ bị nhiều! Search ra thì thấy siena bị cũng nhiều!
Các bác update giúp em giờ phục hồi vụ này có đơn giản không ạ? Các gara tỉnh làm được không các bác? Giá giờ làm tầm nhiêu các bác nhỉ?

• Like
Reactions: huy812000
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Phục hồi khoảng 800k thôi (luôn công) bác ah. Gara tỉnh làm dc
Vậy nên hỏi giá trước khi làm ko bác nhỉ? Em làm hồi giờ ở gara tỉnh ít hỏi giá! Do ngại...hehe
À, sẳn em hỏi thêm, hình như gara tháo ra xong cũng mang đến chổ chuyên phụ hồi thước lái làm, chứ ở gara họ ko phục hồi được phải không bác, họ chỉ tháo lắp thước lái thôi thì phải.

• Like
Reactions: Linh74 and LA PHONG
Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Phục hồi rồi cũng bị hư lại, không biết thước mới giá mắc không.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Chắc cũng dc vài năm Bác, phục hồi tới lúc nào không phục hồi nữa được thì thay mới.
Chắc vậy. Vây thấy anh em phục hồi ầm ầm, xe cũ mà...hehe
Do hôm thay roti trụ, thợ nói thước lại hơi rịn, chỉ làm ướt ra bên ngoài, chưa bị nhiều, kêu em cứ để chạy đi, sau này làm sau cũng được.
Tính em ứ chịu vậy, nên ngâm cíu tìm hiểu trước, tiện thì sẽ làm luôn! Vì cũng sợ để lâu ngày bụi vô làm xước thước lái thì mệt!