Hạng B2
19/11/09
229
0
0
Lúc trước em bị xx bắt, em đi AB 2 bánh, nó chặn đầu xe em, mặt cũng non chẹt giống em nên em mới xưng nó. xx vô thẳng vấn đề luôn " có tiền ko " em móc ra 100 " mấy a thông cảm bỏ qua cho". Thằng kia lớn giọng (lúc đó là 2 thằng này đã kéo em vô tuốt trong vỉa hè "mày ko thấy tụi tao đi 2 thằng hả mà đưa có 100k, có tin tao giam xe mày 30 ngày ko."

Em thề em mà nói dóc j em cũng chịu

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
em mà bị thổi vào dù em bị lỗi hay ko lỗi thì em đều nói chuyện to tiếng với mấy chú xxx. vì biết truước sau gì cũng bị phạt. làm gì phải rụt rè với mấy chv xxx. sai thì đóng phạt, còn đúng thì cứ nói cho đã miệng. nói chung mình đừng bao giờ rụt rè với chú xxx. làm riết mấy chú đó tưởng mình con của mấy chú xxx.

Hạng B2
2/4/07
176
1
16
Mr Bảo nói:
Lúc trước em bị xx bắt, em đi AB 2 bánh, nó chặn đầu xe em, mặt cũng non chẹt giống em nên em mới xưng nó. xx vô thẳng vấn đề luôn " có tiền ko " em móc ra 100 " mấy a thông cảm bỏ qua cho". Thằng kia lớn giọng (lúc đó là 2 thằng này đã kéo em vô tuốt trong vỉa hè "mày ko thấy tụi tao đi 2 thằng hả mà đưa có 100k, có tin tao giam xe mày 30 ngày ko."

Em thề em mà nói dóc j em cũng chịu

lúc trước bác nói e ko tin ,sau bài báo " 2 học viên trường công an chích roi điện cướp xe " thì e tin .Ở trong trường tụi nó bị thầy giáo cướp ,sau khi ra trường thì đi cướp lại .