Hạng B1
28/2/17
57
57
18
57
Các bác thử nghĩ xem tại sao chỉ QL20 qua Đồng nai mới hay có nhiều vụ này là biết ngay có hay không
"Vấn nạn chim mồi ở Đồng Nai"

Hạng D
25/8/16
2.760
5.770
113
Đi tuyến Tây Ninh là bác biết liền, ko ai cản trở giao thông hết vì sự nghiêm minh của lực lượng CSGT phải nói là rất ok
Ps: chậm đến nổi còn thò tay ra chụp hình đc, 20km/h là quá nhanh rồi.
Tuyến QL22(Tây Ninh) nối liền Mộc Bài là tuyến xuyên Đông Nam Á nên chắc có chỉ đạo để không bị xấu mặt với bạn bè quốc tế, cái sướng ở QL22 là không có trạm thu phí :D:D:D
. Còn tuyến QL20 là ao nhà nên cứ để thu hoạch cái đã :(:(:(

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Tuyến QL22(Tây Ninh) nối liền Mộc Bài là tuyến xuyên Đông Nam Á nên chắc có chỉ đạo để không bị xấu mặt với bạn bè quốc tế, cái sướng ở QL22 là không có trạm thu phí :D:D:D
. Còn tuyến QL20 là ao nhà nên cứ để thu hoạch cái đã :(:(:(
Đây là chân lý và đã được quán triệt tư tưởng nha anh :D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
đoạn trong thị trấn Tân Phú, luôn luôn có đám cò mồi bằng các loại xe sau: Matiz, Kia Morning, Ford Focus
bọn này chạy khoản 35 - 40 km/h, cũng lịch sự cho mình vượt trái, nhưng
khi mình tăng tốc lên được ngang xe chúng nó, là chúng nó tăng tốc lên theo đến 50 - 55 km/h,
nếu nóng máu dặm thêm ga để vượt là dính camera liền

Hạng B2
13/12/06
239
1.201
93
Vừa đi qua Hàm Tân (Ninh Thuận), đoạn có dải phân cách cứng, bị một thằng cờ hó xxx vịn với lỗi vượt phải mặc dù ko hề vượt...nó khai thác tâm lý đi chơi cả nhà có f1 trên xe ko muốn mất thời gian đôi co với nó...Nó nói muốn có hình ảnh thì đứng đó chờ thằng camera lên cho xem...bà mịa thôi xem như cho nó tiền ăn trưa! Nó trắng trợn thật các bác ah! Chả cần chim mồi như ql20 đâu...

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Vừa đi qua Hàm Tân (Ninh Thuận), đoạn có dải phân cách cứng, bị một thằng cờ hó xxx vịn với lỗi vượt phải mặc dù ko hề vượt...nó khai thác tâm lý đi chơi cả nhà có f1 trên xe ko muốn mất thời gian đôi co với nó...Nó nói muốn có hình ảnh thì đứng đó chờ thằng camera lên cho xem...bà mịa thôi xem như cho nó tiền ăn trưa! Nó trắng trợn thật các bác ah! Chả cần chim mồi như ql20 đâu...
sao không bắt nó lập bb?

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.754
113
Em xác nhận là còn chim mồi ở QL20. Nhiều lúc em đi ngang khu dân cư đoạn cấm vượt, đường bằng phẳng mà có xe tải chạy ~20km/h. Đa phần xe con chịu xếp hàng nhưng 1 số anh tải và khách tách ra vượt. Kết quả vài xe bị dừng ở chốt trên.
Các bác đi du lịch thì kệ tía tụi nó, coi như kẹt xe đi chậm chút :D
đoạn này bên trong có vạch liền, vậy mình tấp vô lề kiếm quán cafe dừng chân đc ko bác? hay lại bị lỗi "cán vạch liền"