Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Uhm! Thấy ánh sán bắn tóe loe. Chắc trong clip thấy vậy.
Cái đèn xe e tối như âm hộ vậy. :DMuốn độ đèn mà không biết sao!
tại nhà em cao hơn mặt đường 0,5m cho nên khi test thử thì đứng đối diện quay camera thấy có vẻ chiếu cao và chói nhưng khi để xe trên mặt đường thì đứng từ xa nhìn trực diện không thấy chói, sáng dưới mặt đất rất rõ do gầm premacy mình cũng không cao mà em lại gắn trên lưới hốc gió nên không chiếu thẳng vào mắt người đối diện được, gắn cái này xong thì đèn gầm không còn có tác dụng nữa vì bật gầm thì không sáng hơn ánh sáng này nên khỏi bật luôn, em gắn vào pha cho nên khi pha đèn led mới sáng theo, đi trong thành phố không bật pha thì đèn sẽ không sáng, lắp qua relay và có cầu chì riêng nên không ảnh hưởng gì cả, em tự lắp và căn chỉnh ánh sáng hết 1 buổi chiều
về đăng kiểm thì trong qui định chỉ không được gắn đèn chiếu sáng ngược về phía sau thôi chứ gắn về phía trước thì ok miễn ko vượt quá phía trước của biển số là ok, chứ xe nguyên bản đèn mờ muốn đèn sáng thì phải gắn thêm hoặc độ thêm chứ sao, muốn điều gì đó tốt lên mà không cho thay đổi hay sửa chữa thì làm sao mà tốt lên được
tháng 4 này em mới đi đăng kiểm lại có gì sẽ báo các bác biết sau

• Like
Reactions: hoccaro
Tập Lái
1/4/16
15
4
3
43
Đèn zin nó tối như vậy đấy. Tốt nhất bác cứ để im cho nó nguyên bản
Đi chổ nào không có đèn đường còn biết xe mình đang bật đèn. Đi chổ có đèn đường cách quãng cũng không biết mình đã bật hay chưa nữa. Nhiều khi đang chạy phải dừng xe xuống kiểm tra xe mình có đèn không nữa!:D

• Like
Reactions: cn5
cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
các bác nhà Premacy đâu hết rồi, cuối năm bận việc hay là xe không có gì mới hay sao không bàn luận gì cả vậy
xe em sau một thời gian nghiên cứu tăng sáng bây giờ mới gắn cặp led trợ sáng, các bác tham khảo thử nhé, giá cả chỉ 700ng thôi
https://www.youtube.com/watch?v=GPNUuF1M7zk

Cùng nỗi khổ hội Pre :D .
Mấy hôm trước còn đang lăn tăn tính lên led XHP70 L7 gì đó, giờ lại có thêm loại led Kenzo Intensity V8 thấy quảng cáo ngon hơn nữa, e đang hóng phản hồi vì giá cũng khá cao (3 triệu cho 1 cặp :( )

• Like
Reactions: hoccaro
Tập Lái
1/4/16
15
4
3
43
Cùng nỗi khổ hội Pre :D .
Mấy hôm trước còn đang lăn tăn tính lên led XHP70 L7 gì đó, giờ lại có thêm loại led Kenzo Intensity V8 thấy quảng cáo ngon hơn nữa, e đang hóng phản hồi vì giá cũng khá cao (3 triệu cho 1 cặp :( )
Bác nhờ bác quangminh chuyển nhượng công nghệ cho tiết kiệm.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
các bác nhà Premacy đâu hết rồi, cuối năm bận việc hay là xe không có gì mới hay sao không bàn luận gì cả vậy
xe em sau một thời gian nghiên cứu tăng sáng bây giờ mới gắn cặp led trợ sáng, các bác tham khảo thử nhé, giá cả chỉ 700ng thôi
https://www.youtube.com/watch?v=GPNUuF1M7zk
Led hay bi xenon bác ơi????