thế xe thường không có bình ắc quy hả bác
Xe thường ắc quy dùng cho đề và hoạt động ổn định của hệ thống điện, Còn xe dùng điện thì bình sẽ sử dụng tối đa và cần số lượng nhiều bác ạ! Nếu dùng bình nước thì đa số cho nhiều loại xe, Còn nếu Bác dùng xe điện sẽ ko ai dùng bình nước Bác nhé! Bác sẽ tính ra bội số của bình dùng để hỗ trợ và bình dùng toàn thời gian cho xe sẽ ra nhé!
Cái nào cũng hại cả, Quan trọng chọn cái ít hơn hay nhiều thôi Bác

• Like
Reactions: PeggyMaz
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.519
113
Ô tô đắt vì dân ta quá thích ô tô, ai cũng muôn mua ô tô mặc dù không thật sự cần thiết, nếu ai cũng mua ô tô thì không có đường để đi và không có chỗ đểdđỗ xe, vì vậy xe phải đắt để giảm tốc độ ma otto đợ đường làm thêm, dân ta đông quá đất thì chật nên ô tô sẽ không bao giờ rẻ được giống hồng koong và singapore, ai thích o tto quá thì chi sang Lào hay cam bốt ở tạm là có xe rẻ tha hồ chạy
Toàn bọn ko có tiền vào than. Chứ loại tàn tàn như ku thần đồng coder @truc.le nó cười vào mặt. Chưa kể các người khác có mức thu nhập cao, chẳng bao giờ thấy họ than gì :)

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
nguồn lợi khổng lồ từ thuế xe sao mà bỏ được. đánh cao cỡ đó còn mua ầm ầm tội gì ko đánh cao bác. ko đánh thuế cao đường đâu xe nó chạy

Hạng B2
6/9/17
465
10.992
93
Toàn bọn ko có tiền vào than. Chứ loại tàn tàn như ku thần đồng coder @truc.le nó cười vào mặt. Chưa kể các người khác có mức thu nhập cao, chẳng bao giờ thấy họ than gì :)
Mấy bữa nữa có anh nào mở thớt than giá nhà cao. Thể nào cũng lại có anh nhảy vào dạy đời: Toàn những thằng éo có nhà để ở, đang chui gầm cầu nên than giá cao là đúng thôi. Người có nhiều tiền éo ai đi than giá nhà cao !

Rồi tiếp đó có anh mở thớt hỏi vì sao giá thịt heo mẫy bữa nay lên cao vậy. Thể nào cũng lại có anh nhảy vào lên lớp: Đ-m, toàn những thằng hàng ngày ăn rau, éo có tiền mua thịt nên giá mới nhích chút đã kêu cao. Người có nhiều tiền éo ai kêu ca làm gì !

Vài bữa giá điện tăng, thể nào cũng có anh nhảy vào chửi: đậu má, toàn những thằng chẳng có cccj mà dùng thì lại cứ đi than giá điện cao. Người có tiền éo ai thèm kêu ka gì, tăng lên vài chục ngàn / kwh cũng vẫn còn rẻ chán.

Vn thành cường cuốc tới nơi rồi, toàn đại Ra, tiêu tiền éo cần phải nghĩ cho mệt.

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: muarung
Tập Lái
12/7/20
1
0
1
29
AC TƯ VẤN GIÚP EM VỚI.
Mình định mua xe đứng tên DNTN.
Xe 1 tỷ đứng tên DNTN. ( XE BEN CHỞ ĐẤT VÀ ĐÁ). VẬY CÓ ĐƯỢC GIẢM THUẾ KHÔNG.??
- Mình được giảm thuế gì và bao nhiêu ạ.
- Làm thế nào để mình sử dụng mà không làm phiền đến doanh nghiệp nữa. ( DN của bác nên mình sợ phiền nhiều lần ).

Anh chị nào rành tư vấn hộ em với ạ!
Em xin cám ơn trước ạ!

Tập Lái
30/5/19
15
7
5
42
Bác này nói chuyện vô văn hóa quá, đề nghị mấy bài viết thế này Ban quản trị xóa cho sạch diễn đàn. Kiểu nói chuyện của bác nghe hằn hộc nhỉ, Mình chưa bằng người thì cố lên chứ than thở gì, Nước mình còn nghèo, nợ đầy ra đó. Ngân sách thì hết. Nói thì dễ bác đã đóng góp đc gì cho đất nước bác đang sống chưa mà vội chê lên chê xuống. Nói chứ kiểu bác mà qua Tư bản sống được mới lạ, ở đó mà lo chê.
Anh ta nói đúng mà, Dân ngu cu đen không bầu được người giỏi nên nước mãi nghèo, ngạo nghễ trên đống rác, thuế má ngút trời mà không dám kêu than.