Tags
odo
Hạng B2
7/5/16
161
123
43
40
tóm lại là mua xe thì cái mình chú ý đầu tiên là an toàn chứ bền quá mà an toàn kém thì mua làm gì, tai nạn xảy ra thì chết cmnr chứ còn suy nghĩ "bán xe lỗ bao nhiêu nữa ah" . Mình làm ra tiền thì tiền phải phục vụ mình chứ . Chứ cứ nghĩ mua xe nào để bán lỗ ít thì khuyên các bạn một câu là " khỏi mua xe thì không lỗ" ok?

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
View attachment 472138
Vừa rồi có cái clip Toyota bên Mẽo chạy tới 1 triệu 6 trăm ngàn KM, em cũng đóng góp vào hình ảnh ODO của xe Toyota với số KM tương đối nhiều nhiều ở Việt Nam, em thấy bền vãi. Có bác nào có ảnh ODO khủng hơn của xe Toyota hay của hãng khác (nhất là xe Hàn) thì up chơi cho mọi người chiêm ngưỡng nhé, xem coi có phải chỉ mình Toyota bền không.[pagebreak][/pagebreak]

Bên Mẽo....1tr6km​

xe nhà em ở VN:
Vì sao xe Toyota bền quá ?

Vẫn chạy đều đều hằng ngày

Vì sao xe Toyota bền quá ?

View attachment 469203
Xe mới chạy dc 3 tuần cày bừa liên cục ạg

Để hôm nào em up cái ODO của con Cam công ty em. dạ kính thưa là 350.XXX rồi nhưng vẫn vi vu ạ.

• Like
Reactions: nemohappi
Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
toy nói riêng hay nhật nói chung
vẫn bền hơn xe hàn vài lần.
không tin các bác cứ ra mấy chổ thanh lý xe taxi
xe toy vios, in mua về cục máy, khung gầm vẫn ok lắm.
morning, spark thì nát tươm từ a-z. fix lại cũng chả ngon gì
vios, in thì vẫn lừa được khối gà vì dọn xong nó chạy vẫn mượt quá !

• Like
Reactions: pack
Hạng B2
11/8/15
110
88
28
41
Em thấy mỗi dân Vịt bị vặt lông gà, chứ bên mẽo với bên Hàn nó dùng xe vừa rẻ vừa bền, trong khi các bác nhà ta thì xe cái thì cắt hết option, cái thì thay toàn đồ Tung Của vào dập mác Nhật với Hàn, rồi lại tự nhủ mình thông thái, mua xe Hàn là để lo cho an toàn gia đình, mua xe Nhật bền để ko chết máy giữa đường. Toàn bộ chúng ta đều là gà hết các bác ạ, bị vặt lông rồi quay sang chửi nhau bảo mày ngu mày bị vặt nhiều lông hơn, haizz. Chả hãng nào bán xe ở Việt Nam xứng với giá tiền nó làm ra cái xe đâu, mà chúng nó cũng có ăn được tất đâu, ở trên ăn chặn hơn nửa rồi.

• Like
Reactions: foton and ddtuyen
Hạng B2
11/8/15
110
88
28
41

Xe hơi VS Z800 ở VT tối qua mà nhìn xe hơi thảm quá..Kô biết xe của hãng nào..mới chỉ là moto tông đã ra nông nổi này..gặp mấy a to xác hơn chắc..Bác nào cứ lựa chọn xe theo tiêu chí bền đi rồi biết..còn e e chọn xe an toàn cao​

bác so sánh khập khiễng, bác thử cho con xe của bác phi thẳng vào một chú pkl ngược chiều xem chuyện gì xẩy ra, e sợ bác chả dám đâu, đừng nghĩ xe bác đã là an toàn, tiêu chí ấy vô cùng lắm, tùy trường hợp nữa. Nhưng công nhận là xe ô tô Toy taxi mềm thật.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.594
113
Thủ Đức - TP.HCM
bác so sánh khập khiễng, bác thử cho con xe của bác phi thẳng vào một chú pkl ngược chiều xem chuyện gì xẩy ra, e sợ bác chả dám đâu, đừng nghĩ xe bác đã là an toàn, tiêu chí ấy vô cùng lắm, tùy trường hợp nữa. Nhưng công nhận là xe ô tô Toy taxi mềm thật.
Hiện nay các hãng taxi cũng đang dùng Kia Morning, Kia Rio, Hyundai i10. Mấy em này mềm thật đó Bác.