Hạng B2
8/9/15
108
114
43
37
Đợt e có hỏi giá gắn phụ kiện ở đây thấy giá hơi cao nên e hẹn ko mua, hôm sau có 1 chị tư vấn gọi điện hỏi có gắn ko e kêu ko. Y như là c ta tỏ thái độ ra mặt ngay. C ý hỏi e " thế bây giờ có lấy ko" e kêu ko c ý cúp máy cái bụp ko 1 lời chào

Hạng B2
1/8/15
228
136
43
37
Chỗ này bị nhiều ae kêu ca thái độ hách dịch+ dịch vụ sau bán hàng tệ+ giá chặt chém mà. Tốn tiền quảng cáo còn ko bằng để tiền thuê nhân viên lịch sự hơn

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
chỗ này bán camera hành trình giá cao hơn hẳn thị trường cả triệu bạc cho cùng 1 sp ... chắc dịch vụ khác cug vậy thôi.
Xác nhận, giá cao hơn thị trường nhiều, chắc do chi phi mặt bằng và nhân viên, chứ dịch vụ ko hơn mấy chỗ khác.

• Like
Reactions: vnpeace and D2Q
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Dạo này mod otosaigon nhận làm qc nữa ah
Thông cảm bác, ai cũn cần 1 công việc, còn ai biết xây dựng giá trị thương hiệu bản thân lại là chuyện khác..
Anh trả tiền tôi qc, khác với tôi qc nhưng anh phải có dv tốt..... nếu ai làm được vậy thì giá trị bản thân và thương hiệu sẽ tự tăng
Đừng để như bác gì commnt ở trên " nhìn thấy TP là hiểu rồi.." thì đúng là thảm hoạ, tác dụng ngược của qc là chổ đó..!

sao bác Tâm dạo này Pr MP dữ ta........ làm cũng ok, nhưng nhân viên chảnh vãi......... làm phim cách nhiệt ASWF 1 lần với làm cách âm xong chia tay luôn................ chất lượng tương đối nhưng vấn đề tiếp khác với hậu mãi kém quá...........

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
28/8/16
559
358
63
Nên chèn [QC] để mọi người biết có nên vào đọc không . Chứ cứ lừa nhau hoài cũng chán.

• Like
Reactions: Huy-BL
Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Mình chưa vào làm chổ này nên không biết DV và giá cả ra sao nhưng Mình khoái nhất là hình ảnh khách hàng vào là có em xinh tươi dẩn vố làm thịt khi trở ra có kèm thêm trẻ em nủa vụ này thì em khoái à nha ...

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Minh Phú này với Minh Phú cá cơm có anh em bà con gì không các bác!? 2năm trước em có điện thoại tv nâng cấp loa cho con xe mà em tưởng gọi nhầm điện thoại cho chổ bán c

Chỉnh sửa cuối: