Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Viết cho nơi đáng sống tại sài gòn

Hạng B2
15/9/16
121
175
43
34
Thực ra có nhiều thứ bạn nói đúng, nhưng mình chỉ thắc mắc một điều: Bạn so sánh cả quận 7 với Thảo Điền. Còn người ta nói TĐ với PMH thì bạn không chịu. Đã so sánh cả quận 7 thì nên tính luôn cả quận 2 giờ đang như một đại công trường: ngổn ngang, bát nháo chưa đâu vào đâu kìa, còn lắm tranh chấp, còn lắm cát lái xe container... Mình thích câu của bác Pzeloch gì đó: Vẻ đẹp kín đáo, yên tĩnh và bí ẩn của TĐ làm nên giá trị của một khu nhà giàu kín tiếng.

So sánh q2 với q7 thì q7 chỉ là ruồi muỗi thôi
Q2 sẽ là trung tâm kinh tế hành chính sài gòn sau này, có trung tâm triễn lãm, nhà hát, khách sạn siêu sang.... Và q2 quy hoạch đồng bộ hơn q7 rất nhiều, anh chị nào rãnh chạy vô lõi trung tâm thủ thiêm sẽ khiếp với nó.
Các khu đại dự án căn hộ văn phòng như sala, empire city, metropole.....

Hạng B2
22/2/17
274
130
43
46
Nhìn tương lai thì Q2 hơn hẵn, còn hiện tại thì sống PMH trước đã!

• Like
Reactions: kalypso
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
So sánh q2 với q7 thì q7 chỉ là ruồi muỗi thôi
Q2 sẽ là trung tâm kinh tế hành chính sài gòn sau này, có trung tâm triễn lãm, nhà hát, khách sạn siêu sang.... Và q2 quy hoạch đồng bộ hơn q7 rất nhiều, anh chị nào rãnh chạy vô lõi trung tâm thủ thiêm sẽ khiếp với nó.
Các khu đại dự án căn hộ văn phòng như sala, empire city, metropole.....
Giao thông là ăn đứt rồi,,,,q7 ko thể banh rộng các tuyến giao thông như q2 được ( ít nhất là 30 năm nữa)

Hạng B1
24/7/18
72
31
18
35
Quận 2 giờ chỉ có 2 khu an phú an khánh với thảo điền là vip thôi các bác ơi đừng quá ảo tưởng mà dìm quận 7 xuông còn mấy cái kia là nói chuyện tương lai thôi

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Quận 2 giờ chỉ có 2 khu an phú an khánh với thảo điền là vip thôi các bác ơi đừng quá ảo tưởng mà dìm quận 7 xuông còn mấy cái kia là nói chuyện tương lai thôi
Bác chưa sang Thủ Thim à????? đó là gì vậy....