Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội
RE: Việt nam có sản xuất Toyota Fortuner?

Nội thất Fortuner chả có cái gì cả,giá lại quá đắt.

Hạng B2
28/8/06
454
0
0

Fortuner là cái chuồng gà di động tập 2, cùng chung khung gầm với chuồng gà 1 Innova, thay đổi tí cái vách ngăn và design chuồng gà cho có vẻ chắc hơn để cáo đỡ vào bắt gà.
Em nghe nói là Toy sẽ sản xuất em này trong năm 2008 hoặc 2009 gì đó, nói chung là trước năm 2010
:)

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: Casper

Fortuner là cái chuồng gà di động tập 2, cùng chung khung gầm với chuồng gà 1 Innova, thay đổi tí cái vách ngăn và design chuồng gà cho có vẻ chắc hơn để cáo đỡ vào bắt gà.
Em nghe nói là Toy sẽ sản xuất em này trong năm 2008 hoặc 2009 gì đó, nói chung là trước năm 2010
:)
Tới lúc đó thuế nhập khẩu thấp rồi thì nhập từ ThaiLand về cho nhanh cần gì sx tại VN

nil confirmed
Hạng B2
16/7/07
115
5
18

Không sản xuất đâu bác ạ

Hạng B2
16/4/07
103
1
0

Tháng 6 năm 2008 sẽ có sản xuất Fortuner tại Việt Nam. Con này bên Thái rất được đàn ông ưa chuộng, xe chạy đầy đường, muốn mua phải đăng ký trước. Nếu lắp ráp tại VN giá khỏang 40k.

Hạng B2
28/8/06
454
0
0

Trích đoạn: vvhoamap

Tháng 6 năm 2008 sẽ có sản xuất Fortuner tại Việt Nam. Con này bên Thái rất được đàn ông ưa chuộng, xe chạy đầy đường, muốn mua phải đăng ký trước. Nếu lắp ráp tại VN giá khỏang 40k.

nếu có lắp cũng không phải là thời điểm này rồi.
em cá với bác 1 chầu chân dài luôn

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: Casper

Trích đoạn: vvhoamap

nếu có lắp cũng không phải là thời điểm này rồi.
em cá với bác 1 chầu chân dài luôn

Chân dài nhiều loại lắm, phải cụ thể loại nào bác ơi..:D
Bác Casper có quan hệ tốt với Toy nhỉ, cho em xin ít ảnh Vios mới đi[8|]..

Hạng B2
28/8/06
454
0
0

Trích đoạn: thanhld

Chân dài nhiều loại lắm, phải cụ thể loại nào bác ơi..:D
Bác Casper có quan hệ tốt với Toy nhỉ, cho em xin ít ảnh Vios mới đi[8|]..

Thì iem đã nói 1 lần rồi, em có quan hệ tốt với VAMA mà :)
Ảnh Vios thì trong thread http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=561330&mpage=3 bài của anhtuan80us2005 đó bác
chính là em Vios ở VN

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

fortuner nhìn vẫn không thấy đẹp kiễu dáng vẫn giống land..và para..mà xao đắt thế em cam thấy con parado còn đẹp hơn.

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Em nghĩ Toy sẽ sớm nhập về bán đầu 2008 vì chỉ cần vài ngàn xe là ok vừa nhanh thu $ vừa đáp ứng nhu cầu và đánh bại đối thủ khác còn khả năng SX ở VN cũng hơi lâu vì việc hiện tại còn làm không hết nữa là thêm việc mới !