Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Nghe tin đồn là Toyota sẽ sản xuất xe Toyota Fortuner tại Việt nam. Liệu tin này có xác thực không ?

Bác nào có thông tin cho biết với. Chờ Cap cũng 1 năm nữa mới có. Nếu Toyota ra con này em không đăng ký Cap nữa, chờ lấy con này luôn.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Việt nam có sản xuất Toyota Fortuner?

sài gòn đất chật nguời đông,
thạch sanh thì ít, lý thông thì nhiều ... :D

nghe đồn mệt lắm ...

Hạng C
27/3/07
512
0
0

sao em thấy mấy cái dòng này , Fortuner , Land , RAV với cả Lexus 470 nhìn cứ hao hao , ko có gì khác biệt lắm cả .. con Land ra đời 7 8 năm rồi mà hậu duệ vẫn ko có gì thay đổi lớn lao về ngọai hình cả ...

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Em nghĩ con Land thiết kế quá chuẩn rồi, nhìn mãi vẫn không chán, chắc khỏe, vững chãi, rất nam tính, em rất thích .Thiết kế này giống như con xe máy Dream của Honda vậy :D, kiểu dáng không bao giờ lạc hậu .

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: mienhinh

Em nghĩ con Land thiết kế quá chuẩn rồi, nhìn mãi vẫn không chán, chắc khỏe, vững chãi, rất nam tính, em rất thích .Thiết kế này giống như con xe máy Dream của Honda vậy :D, kiểu dáng không bao giờ lạc hậu .
bác nói sao chứ em nhìn Dream bây giờ chán còn hơn con gián:D. Thà đi wave ghẻ còn hơn:D

btw, không biết Fortuner, Land Cruiser và Prado thì con nào đắt hơn con nào hở các bác?

Tập Lái
28/8/07
31
0
0

bác lói thế nào chứ làm sao đập chết CAP vì mua SF và Cap là để hưởng thụ (thấy mọi người bảo thế), con Fortuner này làm gì có công nghệ gì ngoài dùng chung platform với ỈN.

Hạng B1
24/8/07
50
0
6

khong co bac ah!!!may thang truoc cong ty cua e dinh nhap ve vai con nhung thay gia con cao wah nen bo quyet dinh nay roi!!!tiec wah!!!khong thoi e cung dc chay thu con nay roi huhu