Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Khách quan mà nhận xét thì PS kém hơn Toyota Fortuner, không hơn được gì cả. Xe củng hãng xe lớn nhất Nhật phải tốt hơn xe của hãng xe kém nhất Nhật
Đồng ý với pác 2 tay : )))
Em là em kết nhất quả máy cổ siêu bền, cần số zig-zag và hàng ghế 3 treo lên 2 bên của Fortuner đấy ạ. Không biết khi nào mới có cơ hội trải nghiệm =))

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Chê kỹ thêm xíu nha =)))) chứ bảo em chỉ chê hãng khác em hẻm có dzừa lòng đâu.
Tổng hợp những điều chưa hài lòng/khó chịu
  • Hàng ghế 2 không trượt lên xuống được: Đôi khi đi 7 người, phải dựng lưng ghế hàng 2 lên chút cho hàng 3 có thêm không gian thoải mái hơn.
  • Hàng ghế 2 không có tựa đầu cho người ngồi giữa: cái này em thấy rất khó chịu, tính rảnh sẽ mang đi làm. Có bác nào làm rồi nhưng khá phức tạp và thủ công.
  • Phanh (thắng) sau tang trống, cái này là bị xà xẻo, đúng ra là phanh đĩa. Thực sự thì phanh đĩa 4 bánh sẽ giúp chống bó cứng phanh tốt hơn (ABS) khi phanh đột ngột tốc độ cao.
  • Nắp capo bị xà xẻo tấm cách nhiệt: về lâu về dài thì cái nắp capo sẽ mau xuống cấp hơn, khoang máy cũng ồn hơn. Cả lồng vè chắn bùn ở 4 bánh cũng trụi luôn, bùn đất cứ phải nói là thoải mái văng vô khoang máy và gầm.
  • Không có khóa cửa tự động, cũng không báo được chính xác cửa nào đang mở. Cái này thực sự em đã bị nhiều lần, cứ phải bắt từng người mở đóng lại : ))) (quê vãi lúa cái xe hơn 1 tỏi)
  • Cửa cốp sau nặng nhưng không có trợ lực gì cả. Được cái được thay thế thanh giảm chấn miễn phí đợt triệu hồi vừa rồi. Chờ miết mà ko thấy hãng gọi, lúc đi bảo dưỡng mình hỏi thì mới thay cho mình.
  • Cái pô như pô xe tải, trông rất thô và cục mịch, cứ như xe tải cao to đen hôi ấy.
  • Tay lái thiếu nhiều nút bấm hỗ trợ. May là còn nút điều khiển âm thanh chứ như mấy bản thấp thì trụi lủi luôn.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Khách quan mà nhận xét thì PS kém hơn Toyota Fortuner, không hơn được gì cả. Xe củng hãng xe lớn nhất Nhật phải tốt hơn xe của hãng xe kém nhất Nhật
Bác nói rất chính xác, hơn cái doanh số.

Hạng B1
2/11/16
58
7
8
33
Không hiểu sao lại có người chê PSAN hôi nhựa nhỉ? Họ có được leo lên xe lần nào chưa ta?
ko có hôi nhựa bác :D hôi da do em lắp cái thảm trải sàn :D hết rồi:D