Hạng B1
26/11/13
63
72
18
Ặc bác ở đau thế em đặt xe màu trắng từ cuối tháng 2 mà kêu hết hàng, chờ đến giờ vẫn chưa có. Em ngoài Hà Nội ạ. Còn xe màu trắng bác bán đc ra bắc không ạ? Và giá thế nào ạ cho e xin luôn. Em quan tâm thật sự ạ.
Bác bay vào Sài Gòn luôn cho máu , cũng Thaco thôi chứ ai !

Tập Lái
17/3/16
2
1
3
29
Bác bay vào Sài Gòn luôn cho máu , cũng Thaco thôi chứ ai !
Em là máu lắm rồi chứ ạ nhưng vừa ra trường mới choi choi đi làm không thể nghỉ để mà vào trong đấy vác ra được ạ. Em đang nghĩ không biết các showroom Thaco có nhận vận chuyển xe bắc nam không bác nhỉ.

17/2/16
54
14
8
33
Em là máu lắm rồi chứ ạ nhưng vừa ra trường mới choi choi đi làm không thể nghỉ để mà vào trong đấy vác ra được ạ. Em đang nghĩ không biết các showroom Thaco có nhận vận chuyển xe bắc nam không bác nhỉ.
Hehe thích thì nhích nhưng mà trong trường hợp này thì bác kiểm tra inbox nha rồi trả lời em nha. Để em nắm tình hình rồi xin ý kiến sếp xem có hỗ trợ cho bác được gì không nha :D

Hạng C
8/7/13
608
15.495
93
hôm nay giáp mặt ngoài đường ngay khu mình làm ở Quận Tân Phú, công nhận nhìn đẹp thật

Tập Lái
10/2/13
7
2
3
em thấy vẫn đặc sệt hàn xẻng về độ bền linh kiện thì không thể bằng xe nhật mà giá thì bằng CX5 2016 rồi, không hợp lý nếu giá bán như vậy ạ

Hạng B2
25/12/11
263
609
113
Xe này nhìn trên hình cái đầu xấu nhưng nhìn thực tế bên ngoài thì lại đẹp