Tập Lái
10/10/15
7
5
3
35
Thiếu kiến thức phát ngôn bừa bãi ! Nhìn trên taplo thấy xe có trang bị cả cruise control và speed limed ! Tầm tiền vậy chú em còn chê gì nữa !
Ông coi cái phần nhựa phía trên điều hoà ấy, nó lắp vào bị hỡ kìa, nhìn thô thế mà ko nhận ra à, có cần đánh dấu vào cho ông xem ko?

Hạng B1
12/8/13
87
107
33
Ông coi cái phần nhựa phía trên điều hoà ấy, nó lắp vào bị hỡ kìa, nhìn thô thế mà ko nhận ra à, có cần đánh dấu vào cho ông xem ko?
Theo e cụ nên mua toy với đủ tiêu chí, ngon rẻ bền giữ giá nữa.
Các cụ ko nên phán e này mà hãy tập trung vào mua toy ý, toy nó hàng xịn bền đẹp giữ giá đến mức ỉn ấn tay móp cả tôn, phò nó chuyên gia ngửa, vios thần thánh cave hoàn lương vẫn đầy zai bâu vào. Trần đời có vn ỉn với phò và vios bản at mới giá cao bán lại mất giá hơn mt. Vì đơn giản đa phần chạy dịch vụ mà at nó ăn xăng khó chạy dịch vụ.. .
Riêng e ủng hộ nhà nhà người người mua toy để nó tăng giá và giấu mấy vụ an toàn sản phẩm

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Các bác nếu là sale e ko nói làm gì, còn là khách hàng bình thường hãy từ từ hãy khen hay chê. Chiếc xe quan trọng nhất là chất lượng và mẫu mã, các bác cứ bình phẩm mẫu mã thì đc , còn chất lượng thì phải chờ thời gian sử dụng mới biết đc, ko phải cứ có nhìu option là ngon hơn ít và cũng ko phải cứ xe Châu Âu là ngon hơn xe Nhật xe Hàn. Bằng chứng xe anh em bọn Tàu đầy option có ai mua đâu, rồi xe Châu Âu trc đây Peugeot , Fiat chết thảm với lại trên thế giới hình như trừ xe Đức và một vài xe khác của Châu Âu là sánh đc với Nhật Hàn còn hầu hết làm sao sánh đc.

Hạng B1
16/9/15
82
82
18
Dáng dấp Châu Âu ,máy Nhật, nội thất Hàn !!!
Sản phẩm của Liên Doanh Renault - Nissan - Samsung

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
em thấy có mấy bác quá khích, chê tùm lum dù chưa từng nhìn thấy em nó ngoài đời :D cá nhân em thấy giá này là ngon, thể nào có khuyến mãi 20-30tr nữa cho xem

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
The moi nói xe ở Việt Nam quá đắt. Chiếc này ở Pháp mới cáo chưa tới 8000eur